Wakati hauna rivasi

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
158,317
2,000
If we can turn back the time... Back to these old gold days... Chemical free world...
IMG-20180814-WA0044.jpg
 

mjumbe wa bwana

JF-Expert Member
Sep 19, 2016
4,036
2,000
Kama hujanywa maji kwenye hilo chungu jua ww bado ni mwaume wa dar enzi hizo nimetoka chunga mbuzi za mzee massawe nikirudi napiga maji ya mtungi
 

imbegete

JF-Expert Member
Jun 21, 2015
1,306
2,000
Kule kijijini nilikozaliwa hadi leo hiyo ndo tool ya kuhifadhaia maji ya kunywa!!! Wenyewe wanakiita ". Echitumo".
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom