Wajuzi wa computer msaada hapa tafadhari

Wajuzi wa computer msaada hapa tafadhari

Gomegwa G

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2018
Posts
414
Reaction score
541
Pc yangu imepata hitilafu.
Nikiiwasha inawaka kama kawaida.
Tatizo ni kwamba haioneshi mafail, inaonesha kasa na hii kasa inamove kama kawaida lakin haioneshi kitu kingne zaid ya mwanga tu.
Kwa mtu ambaye anaweza kunisaidia cha kufanya (first aid) naomba tafadhari ili niokoe documents zangu.
20190523_151817.jpeg
 
ZIma na washa Upya bonyeza POWER ON + F8 ...( SHIKILIA ZOTE KWA PAMOJA KITAKACHOKUJA basi) tuma picha
 
Apo kama huna ka utaaalam itakupa shida kidoogo... Hakuna file lolote lililopotea apo pc iko safi... Hii sometimes husababishwa na update ya internet explorer... Unatakiwa upate upenyo tu u rollback... Ina troubleshooting nying nying kujua tatizo
 
Sometimes matatizo ya pc mpaka uishike mkononi ndio utasolve. Unapatikana wapi
 
Back
Top Bottom