Gomegwa G
JF-Expert Member
- Dec 9, 2018
- 414
- 541
Pc yangu imepata hitilafu.
Nikiiwasha inawaka kama kawaida.
Tatizo ni kwamba haioneshi mafail, inaonesha kasa na hii kasa inamove kama kawaida lakin haioneshi kitu kingne zaid ya mwanga tu.
Kwa mtu ambaye anaweza kunisaidia cha kufanya (first aid) naomba tafadhari ili niokoe documents zangu.
Nikiiwasha inawaka kama kawaida.
Tatizo ni kwamba haioneshi mafail, inaonesha kasa na hii kasa inamove kama kawaida lakin haioneshi kitu kingne zaid ya mwanga tu.
Kwa mtu ambaye anaweza kunisaidia cha kufanya (first aid) naomba tafadhari ili niokoe documents zangu.