mkuu kazi ya hio app ni kuscan hizo qr code na kukuonyesha kilichomo na sio kukupa habari.
ulitakiwa udownload hio app kisha uende kwenye gazeti la mwananchi na kufungua ukurasa ulipoona hilo tangazo
kisha kwenye simu yako unafungua hio app na kuclick scan qr code halafu itafunguka camera, elekezea hio camera kwenye gazeti ingefunguka site ya mwananchi na kuzipata hizo habari.
kuitoa hio apps nenda homescreen ambapo apps zote zipo, itafute hio app kisha iguse kwa muda kama sekunde 2 bila kuiachia, utaona kwa juu linatokea neno uninstall, bila kuachia drag icon yake hadi kwenye hilo neno kisha achilia, utaweza kuitoa.