Endelea kubinua makalio yako.MIMI NI BWABWA WA MAMA YAKO
Hakika. Pia ateuliwe Naibu Waziri Mkuu
Wajumbe Arusha M Wana Jambo Lao nalo ni Comrade Dr Makonda
This is a total joke!Huko Arusha hakuna wazawa wenye akili timamu
Tuliza mshonoThis is a total joke!
Makonda ana ufahamu upi wa miaka mingapi kuhusu Arusha?
Vituko kama hivi na utapeli wa level hizo ni miongoni mwa vitu vinafanya wananchi wasusie chaguzi na siasa!
Gambo was a joke! Makonda will be a serious joke!Imeisha hiyo. Pole Gambo
CHAUMWA je?Gambo was a joke! Makonda will be a serious joke!
Tatizo si mshono! Tatizo ni utapeli wa kisiasa! Arusha soon itageuzwa kuwa genge la majangili!Tuliza mshono
Hatuna time!Tatizo si mshono! Tatizo ni utapeli wa kisiasa! Arusha soon itageuzwa kuwa genge la majangili!
DAB ni tapeli. Hafai. Najua atatumia mahela yake mengi aliyoyapata kipindi kile cha utawala ule. dirty cashWajumbe Arusha M Wana Jambo Lao nalo ni Comrade Dr Makonda
Kuna taaluma za watu zinachezewa sanaJama ni Daktari?
Arusha mjiandaeKuna taaluma za watu zinachezewa sana
Kufanyaje?Arusha mjiandae
Mwaka huu kama uchaguzi utakuwepo wasipouana sijui?Wajumbe Arusha M Wana Jambo Lao nalo ni Comrade Dr Makonda
Umewahi kusikia historia ya mtu anayeitwa Nicolae Ceaușescu wa Romania? Aliondolewa kwa nguvu ya umma mara tu baada ya ''kushinda'' uchaguzi kwa asilimia 99. Makonda hana tofauti. Umaarufu wa bandia.Wajumbe Arusha M Wana Jambo Lao nalo ni Comrade Dr Makonda