July Fourth
JF-Expert Member
- May 2, 2012
- 2,240
- 795
ama kweli nimeamini hamnaga cha bure wakuu..nina laini mbili nyekundu... Moja ya kudraw nyingine ya kutumia kama kwaida.. Mwezi ulopita nilinunua mda wa maongezi kimakosa badala ya kutoa pesa.. (buku 30) so nikawa natumia kidogo kidogo kwa kuhamisha kwenye ile nyingine.. Usiku wa kuamkia leo nilijaribu kuliunga bando la wajanja kubundi kwa kutumia laini yangu ya kawaida yet nikaambiwa sina salio kila nikitaka kujiunga... Nikasema isiwe tabu.si ninazo mbili?? Nikaunga kwenye ile ya pili.. Ilikuwa ina buku 15 na 750.. Kilichonikuta.. .Nimeamka saa moja na nusu asubuhiiiii.akaunt inasoma... 0tsh..bora wangeniachia hata ya kubeep