wajanja night has been ended!!


B

Bingley

Senior Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
109
Likes
0
Points
0
B

Bingley

Senior Member
Joined Apr 25, 2011
109 0 0
oy wajameni, wale wa kubundika kijanja ndio mwisho wetu... Wamefuta bhana ile offer yao. Yaani kushney kabisa. Nimeiangalia ile msg yao mara mbili-mbili ila naona hawajakosea. Wameamua kuifutilia mbali....doh!
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,210
Likes
707
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,210 707 280
kwa kweli ilikuwa RUBUDANI!
 
IrDA

IrDA

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
669
Likes
128
Points
60
IrDA

IrDA

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
669 128 60
dah!mimi na basi la 200 tena baaaasi...kweli hakuna mwanzo usiokua na mwisho
 
NR'S

NR'S

Senior Member
Joined
Feb 14, 2012
Messages
107
Likes
9
Points
35
NR'S

NR'S

Senior Member
Joined Feb 14, 2012
107 9 35
ipo kama kawa we piga *149*01 then chagua number sita utaiona mi ndo natumia hapa
 
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2013
Messages
1,292
Likes
255
Points
180
Mwana Ilala

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2013
1,292 255 180
Ipo Wakuuuu. Nimeitumia Usiku wa Leo. Sema wameihamishia kwenye Choice namba Sita badala ya iliyokuwa namba 5 mwanzoni. Voda SIO Wababaishaji kaka. VODA NDIO MPANGO MZIMA. Ila sijui kwanini hawataki kutuletea 4G.
 
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
959
Likes
110
Points
60
SUPERUSER

SUPERUSER

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
959 110 60
ipo kama kawa we piga *149*01 then chagua number sita utaiona mi ndo natumia hapa
Voda ndo habar ya mjin when it comes to net..hawatetereki...bravo voda!
 
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
429
Likes
89
Points
45
poposindege

poposindege

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
429 89 45
nimejaribu sasa hivi kuunga na majibu ni haya, "ndugu mteja ofa hii imesitishwa endelea kufurahia dakika 20 kupiga simu mitandao yote......"
duh kasheshe,muda wa kulala mapema umewadia
 
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
1,036
Likes
16
Points
135
SuperImpressor

SuperImpressor

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
1,036 16 135
nimejaribu sasa hivi kuunga na majibu ni haya, "ndugu mteja ofa hii imesitishwa endelea kufurahia dakika 20 kupiga simu mitandao yote......"
duh kasheshe,muda wa kulala mapema umewadia
Ni kweli mkuu kwish habari za mabundi ila sijiweki mbali nao
 
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2010
Messages
863
Likes
482
Points
80
utakuja

utakuja

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2010
863 482 80
Aisee sasa ntafanyaje mimi latest movies na games ntazipata vipi mlala hoi kama mimi bando la 20000 ..siwezi

basi tena ntabidi kununua line 9 za airtel ...
 
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2012
Messages
2,452
Likes
44
Points
145
Donn

Donn

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2012
2,452 44 145
dah... maskini wee... ni jana tu nilikuwa naburufika... ilikuwa ni 4.5mbps download speed
 
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Messages
857
Likes
371
Points
80
Age
39
SPYMATE

SPYMATE

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2013
857 371 80
Hawa wanaopenda kulalamika ndiyo wametuponza yaani jamaa walikuwa wakilalama wanalipia cha 10, na 30, wanapewa siyo zaidi ya 1GB then speed inabanwa wakati sie wa kubundi full burudani kucha kuchele!!!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
nimejaribu sasa hivi kuunga na majibu ni haya, "ndugu mteja ofa hii imesitishwa endelea kufurahia dakika 20 kupiga simu mitandao yote......"
duh kasheshe,muda wa kulala mapema umewadia
kweli utakuwa mgonjwa toka lini bundi huona mchana..
 
DEVUQUARTER-DEVUKOTA

DEVUQUARTER-DEVUKOTA

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
363
Likes
2
Points
35
DEVUQUARTER-DEVUKOTA

DEVUQUARTER-DEVUKOTA

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
363 2 35
Kuna mtu kanyea kambi maana sibure Mabundi 9t kupigwa kufuri gafla.

Hapo sasa watu watajazana kwa Paje munjy1 na huyu mupya Unlimited Internet @ 10,000 call 0753932250 maana cha kubundi kilikuwa kinawapunguzia mvuto.
Sitoshangaa kusikia Member humu anakamuliwa hadi 20,000 coz mtaka cha mvunguni sharti alaliwe na mwenye kitanda ati
 
Last edited by a moderator:
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined
Nov 16, 2008
Messages
1,348
Likes
237
Points
160
Shaffin Simbamwene

Shaffin Simbamwene

Verified Member
Joined Nov 16, 2008
1,348 237 160
Kuna mtu kanyea kambi maana sibure Mabundi 9t kupigwa kufuri gafla.

Hapo sasa watu watajazana kwa Paje munjy1 na huyu mupya Unlimited Internet @ 10,000 call 0753932250 maana cha kubundi kilikuwa kinawapunguzia mvuto.
Sitoshangaa kusikia Member humu anakamuliwa hadi 20,000 coz mtaka cha mvunguni sharti alaliwe na mwenye kitanda ati
Mh...!!!!!
 
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined
Apr 25, 2011
Messages
4,987
Likes
200
Points
160
UncleUber

UncleUber

JF-Expert Member
Joined Apr 25, 2011
4,987 200 160
ndo tuangalie utaratibu mwingine sasa mkuu... Ila kuna moja nitakutonya kwa PM ni ya unlimited masaa 24 kwa 500
nilikuwa nakupigia afu hupatikani hewani, njoo chemba..
 

Forum statistics

Threads 1,274,136
Members 490,601
Posts 30,502,217