Wajanja hatulindi demu, bali tunafanya hivi

Wajanja hatulindi demu, bali tunafanya hivi

Mwanaume anapata mke mzur halafu kumtumia hawezi.... Anaishia kukoromakoroma tu... Jifunzeni kumaliza kiu zetu vinginevyo utachapiwa tu hata uweke mlinzi.
 
busta ya kweli ujue
Ni kweli sema wanaume huwa tunajitoa ufahamu hasa tukiwa hatuna kitu lakini zikiwepo kama na demu kichwani yupo vizuri ni kuzitumia tu kikamilifu na mwisho wa siku mnapata furaha ya pamoja (kila mmoja ananufaika kwa uwepo wa fedha sio unakaa pozi la akiagiza kitu flani naumia au akiagiza kitu ambacho cha be ya chini unashangilia kimoyomoyo)
 
Nooooo...... Me natamani uwe unawafundisha wakaka wanaojiandaa kuoa maana wengine wanaoa lakini majukumu yao hawayajuiii...
Ooh umenikumbusha jambo la muhimu sana, wacha nilishughulikie
 
Mwanaume anapata mke mzur halafu kumtumia hawezi.... Anaishia kukoromakoroma tu... Jifunzeni kumaliza kiu zetu vinginevyo utachapiwa tu hata uweke mlinzi.
Sijawahi kuambiwa maneno hayo, trust me hayo maneno ukimtamkia mwanaume direct anaweza kujiua....
Wanaume inabidi tuwe wanaume hasa sio wanaume jina mpaka kufikia kutamkiwa maneno hayo, hiyo ni dharau ya kindama
 
Mpe Mpenzi wako sababu ya yeye kujilinda akiwa
mwenyewe hata kama haupo...Usitumie Nguvu na
Ubabe kumlinda kama hana sababu ya yeye
kujilinda mwenyewe.

Mpende na ajue anapendwa ili asiwe na sababu ya
kuuchakachua upendo unaompa maana unamtosha kumlinda dhidi ya maupendo feki ya
mtaani.

Sasa wewe badala ya ku-invest muda wako kumpa
Upendo wa kutosha,umejigeuza Alarm,unadhani
kwamba unaweza kumlinda asiibiwe au
asikusaliti...Unapoteza muda kumfuatilia anaenda wapi,na nani,
na kwanini hajaaga,unamfuatilia nani
kamtumia meseji na nani anaongea nae kwa simu
mpaka unaenda kuprint statement kwenye
mtandao anaotumia...
Unapoteza muda wako
Kama hujawahi kumiliki hata Shina la Mgomba
utawezaje kumiliki mtu???
Mpenzi halindwi kama alarm,
watu watai-Snooze na
watamuiba kama kawa,Mpe sababu za kujiona
anapendwa ili ajilinde mwenyewe.
Kumlinda Mpenzi
ni sawa na kulinda Bahari,wewe unalinda Coco
Beach wenzio wanavua samaki Bagamoyo
Upo sahihi huna haja ya kumfatilia dem wako utapata vichomi bureee we mpende na piga show tamuu atakuelewa wengine watakuwa makokoro tuu
 
Ni kweli sema wanaume huwa tunajitoa ufahamu hasa tukiwa hatuna kitu lakini zikiwepo kama na demu kichwani yupo vizuri ni kuzitumia tu kikamilifu na mwisho wa siku mnapata furaha ya pamoja (kila mmoja ananufaika kwa uwepo wa fedha sio unakaa pozi la akiagiza kitu flani naumia au akiagiza kitu ambacho cha be ya chini unashangilia kimoyomoyo)
umenena vyema pesa na mapenzi ni mtu na pacha yake
 
Upo sahihi huna haja ya kumfatilia dem wako utapata vichomi bureee we mpende na piga show tamuu atakuelewa wengine watakuwa makokoro tuu
Umeongea fact, tatizo masela skuizi tumekuwa na papara, kiasi kwamba unahisi usipoonesha wivuwivu wa kishenzi basi utaonekana hauna mapenzi ya dhati
 
Mi nadhani unamaanisha fumua then sepa,mwanamke atasikiliza maneno yako ukiwa nae tu ukiwa haupo kila kitu kinasahaulika na kuendelea kugawa utamu kwingine

Kumfuatilia nyendo zake na ubabe kwa gf sio idea nzuri ila maneno pia hayavunjagi mfupa,kula supu ya pweza fanya yako security mwachie Mungu,binadamu hatokuja kumuweza mwanamke wa karne hii kwa mbinu yoyote ile
 
Baba unaweza kumpenda mtu mpk mwisho unajitoa kila kitu lkn acpendeke, hata akinya ukimsafisha kwa ulimi atasema unampaka mate.
 
Mpe Mpenzi wako sababu ya yeye kujilinda akiwa
mwenyewe hata kama haupo...Usitumie Nguvu na
Ubabe kumlinda kama hana sababu ya yeye kujilinda mwenyewe.

Mpende na ajue anapendwa ili asiwe na sababu ya kuuchakachua upendo unaompa maana unamtosha kumlinda dhidi ya maupendo feki ya mtaani.
Sasa wewe badala ya ku-invest muda wako kumpa Upendo wa kutosha, umejigeuza Alarm, kwamba unaweza kumlinda asiibiwe au asikusaliti...

Unapoteza muda kumfuatilia anaenda wapi, na nani, na kwa nini hajaaga,unamfuatilia nani kamtumia meseji na nani anaongea nae kwa simu mpaka unaenda kuprint statement kwenye mtandao anaotumia... Unapoteza muda wako Kama hujawahi kumiliki hata Shina la Mgomba utawezaje kumiliki mtu???

Mpenzi halindwi kama alarm, watu watai-Snooze na watamuiba kama kawa,Mpe sababu za kujiona anapendwa ili ajilinde mwenyewe. Kumlinda Mpenzi
ni sawa na kulinda Bahari,wewe unalinda Coco Beach wenzio wanavua samaki Bagamoyo
Hii itakuwa defense mechanism... Unaumia rohoni ila hauna jinsi
 
yaan atajua mwenyewe... simlindi wala simwonyeshi kama nampenda... akivuruga ahakikishe sijui ila nikijua tu.... malizia mwenyewe!!!!
 
27bfbaf51ed13927aac11738c82b7a02.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom