Waholanzi jamani wataumia kwa kupagawa

Waholanzi jamani wataumia kwa kupagawa

Mkuu Amavubi, hilo lilikua bongee la goal! Hili pamoja na lile alofunga Zidane fainali ya UEFA champion kati ya Real Madrid na Lever Baye C. yatapakia kuwa moja kati ya magoal bora sana ktk historia ya mchezo wa soka.

kweli kabisa mkuu jobel
 
Na wale mashabiki jina eti referee anaitwa kocha unasikia huyu kocha anapendelea sana brazil hahahahaaa:sly: ni shidaaaaa!
hahahaaaaa,kweli aisee juzi jpili ilitokea kwenye mechi fulani hivi
 
images.jpg
 
Back
Top Bottom