Wahitimu wa vyuo waokolewe

ila wee jamaa ww mungu anakuona kaka
 
Sasa vitabu visipoandikwa mkuu,huko mashuleni na vyuoni mtaenda kujifunza kwa kutumia nini?Kuimba ngonjera au? Taaluma itabaki kuwa taaluma tu
Usidanganye watu bhana....lete list ya hio vitabu ulivyoviandika wewe na malimbukeni wenzako ambavyo vina impact yoyote kwenye Elimu ya Tanzania(Elimu ya juu)
 
Asaaa we ujui ata Bei yake unashauri wanunue nkajua una udhoefu navyooo
Ambao wameiva kwenye hiyo fani wanakijua,ila wale walioenda kushangaa majengo na viti hawawezi kuvijua
 
Nashauri kwa wahitimu wetu,kama degree imeshindwa kufanya kazi, kasomeni kozi za muda mfupi za ufundi VETA. Ili maisha yaweze kusogea mbele
 
Ni hatari mkuu
 
Asaa kutoa ushauri Kama uoo inabidi uangalie na Bei yake je muhitimu anaweza aka afford au umeamua tu kutoa ushauri
Hela huwa ni matokeo mkuu, aende kujitolea hospitali za kata, wilaya, mkoa n.k huko hatakosa hata 500 ya mkate kwa siku. Wanaohitaji huduma ni wengi kuliko idadi ya watoa huduma, cha muhimu ni ujuzi alionao tu kama kweli aliivishwa vizuri huko chuoni.
 
Mukajitoleee,

Tumeomba kujitolea sana tumekosa.

Mununue vifaa mujiajiri

Sasa hatuna pesa ya kifaa kwani bure

Mukajitolee huko wilayani wapiwapi

🤔🤔🤔Haaa Keyboard Worrior mbona unaform Circular Convo like structure.
 
Mukajitoleee,

Tumeomba kujitolea sana tumekosa.

Mununue vifaa mujiajiri

Sasa hatuna pesa ya kifaa kwani bure

Mukajitolee huko wilayani wapiwapi

🤔🤔🤔Haaa Keyboard Worrior mbona unaform Circular Convo like structure.
Mkuu,shida yako unalalamika sana mpaka huko mbinguni wanakuchukia
 
Mkuu,shida yako unalalamika sana mpaka huko mbinguni wanakuchukia
Haha nimerahisishia Convo maana ndipo itapoelekea bwana kibodi anagonga swali linajibiw na bwana jobless bwana Worrior kong'ota lilelile.
 
Haha nimerahisishia Convo maana ndipo itapoelekea bwana kibodi anagonga swali linajibiw na bwana jobless bwana Worrior kong'ota lilelile.
Unaamini muuza kahawa na fundi viatu,anapata hela?
 
Tatizo kila mkipewa hizo elfu saba saba tu, basi mnasahau kupigania mustakabali wenu wa maisha ya muda mrefu. Tatizo ni CCM, mkifanikisha kukiweka kando mambo mengi yatakaa sawa. Utajiri wa nchi hii unawanufaisha genge la watu wachache sana, angalia maisha anayoishi Bashite na kauli zake za kukiri kula raha na mema ya nchi hii kuliko mtu yeyote yule. KALAGABAHO.
 

kwan siwali amua wenyewe kusoma kwani walilazi mishwa.......ifike maali watu waambiwetu ukweli kwamba now days ajira akuna aiijalishi koz gan ili mwanafunzi akiwa shulen ajue kabisa akimaliza atapambanaje na mazingira yanayo mzunguka.....elimu tunayo ipata ,koz nyingi zina uwanja mdogo sana zimekua specific sana not flexible nyingi aziwezi kutusaidia kupambana na mazingira yetu wenyewe zina tufanya tuna dumaa kifikra kibaya zaid Sisi watoto tulio toka ktk familia masikin ndo tunao komalia elimu tukizani kwamba ndo mkomboz wetu wazaz wana uza ng'ombe na mashamba kutupeleka shuleni wakitegeme makubwa kwetu at the end of 3,4 or 5 years tunarudi home na mabegi,jobless unaanza kulelewa tena na wazazi ambao wamejila for more than 16 years its so sad jaman ...elimu ilikua mkomboz wa masikin zamani izo +political atmosphere .....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…