Wahitimu wa vyuo waokolewe

Hebu acheni kurushiana maneno makuu....nipeni connection nipate kazi jamani!!
Mie ni graduate from Sokoine University of Agriculture (2018)
Nipo Dar es salaam napambana na hali yangu ila hali ni tete kweli kweli wakuu
 
Cha kujifunza hapa, tusome fani/ujuzi ambao muajiri atatutafuta na sio sisi kutafuta muajiri; kama utatimiza hayo, ajira itakuwa sio tatizo kwako kwa sababu soko litakuwa linakutafuta na si wewe kulitafuta soko.
habari unazoongea kijana ni za mwaka arobaini.
kazi kukutafuta si zama za sasa.
 
Hebu acheni kurushiana maneno makuu....nipeni connection nipate kazi jamani!!
Mie ni graduate from Sokoine University of Agriculture (2018)
Nipo Dar es salaam napambana na hali yangu ila hali ni tete kweli kweli wakuu
mkuu si ukalime mashamba yote haya ?
 

For this time around tutaisoma namba ......ata interviws nyingi zagereshatu,,, unakutawashamwandaamtu wao wengine mnaenda kuwA ma compliment,,,,kumbe demokrasia ya kinfiki
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…