• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Wahenga na maarifa ya tiba asili

Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
42,010
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
42,010 2,000
Ninakumbuka nikiwa mdogo, bibi alitukataza kula nyama ya ng’ombe ukiwa na mafua. Alisema inaamsha khambaku.

Ukubwani nimekuja kugundua kuwa red meat, dairy products, mahindi mabichi vina activate production ya mucus kwenye mucus goblets kwa baadhi ya watu.

Unakumbuka dawa gani uliambiwa na wahenga?
 
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2008
Messages
2,774
Points
2,000
Bazazi

Bazazi

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2008
2,774 2,000
Papuchi ni Tamu
Subiri muda wako
Utaifaidi kiwakati

Bazazi
 
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2014
Messages
39,346
Points
2,000
Smart911

Smart911

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2014
39,346 2,000
Hata nyama ya mbuzi siyo nzuri...

Inaumiza magoti...


Cc: mahondaw
 

Forum statistics

Threads 1,406,881
Members 532,514
Posts 34,530,365
Top