Wafuasi wa Lowassa na CHADEMA, hawajui wanafuata nini

Wafuasi wa Lowassa na CHADEMA, hawajui wanafuata nini

Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo
ukiwa na akili nyepesi unaweza dhani nyumbu hawajui wanakokwenda. nyumbu wanajua waendako na wakati wa kwenda. hizo sehemu unaona hatari ndiyo salama zaidi, zingine hazina mamba ila zina macliff. wanachadema makini wanajua wanachokifanya.
 
ukiwa na akili nyepesi unaweza dhani nyumbu hawajui wanakokwenda. nyumbu wanajua waendako na wakati wa kwenda. hizo sehemu unaona hatari ndiyo salama zaidi, zingine hazina mamba ila zina macliff. wanachadema makini wanajua wanachokifanya.

Kukimbia kilomita elfu moja bila kugeuka nyuma ni akili? Bila kujua kwa nini wanakimbia?
 
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo

...ivi kati ya lowass/ukawa ni wepi manyumbu..? maaana hakuna asiyejua kuwa ccm ni janga kwa taifa na watoto wetu wa vizazi vijavyo lakini bado wanakubali kuhongwa elfu kumi ambayo hata siku moja haitoshi kwa chakula...
 
mods wanaiacha thread kama hii....maana kufananisha binadamu na nyumbu hilo ni tusi, mleta mada amekiuka sheria za JF.

nimewai kufananisha mtu humu na kinyonga, nilikula burn ya siku 8
 
ukweli ni kwamba ccm imechoka sana!imeongoza miaka 50 no changes zozote!Rwanda wamepata uhuru juzi lakini wametupita!kuweni na uruma na nchi yenu!mwacheni mwaka huu ccm ipumzike na mwenyekiti wake wadau!
 
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo

Una akili sana mkuu!
 
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo

Ndoroooooooooooooooooooooobo nyie CCM, mmetunyonya vya kutosha
 
Hujakosea sana lakini mwaka huuu nyumbu kwa umoja wetu tutafuna kijani chote (ccm)
 
Nyumbu wako wengi tu hata kwenye vyama vingine vya siasa wamejaa tele.
 
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo

hata tukiwa nyumbu ww yanakuhusu nn?so wataka kuforce ulipo ww nasi tuwepo?hahahahaha!umeingia cha kike jamaa,,,hope umetumwa na hao magamba wenzio,mwaka huu lazima iwanyee
 
Kumbuka yaliyomkuta Mrema jiulize kama kweli Chadema wana akili nzuri Hivi kama CCM ingemuchagua kuwania U raisi kupitia CCM je bado angekataa na kuhamia Chadema. Naomba usikilize vizuri hotuba zake wakati anaenda kuchukuwa form za kugombea uraisi kupitia CCM alivyoipongeza CCM na Raisi Kikwete mara ghafula kabadilika sasa anaiponda CCM na raisi Kikwete. Ndugu huo si UNAFIKI wa hali ya juu.

HUYO MTUWENU WA MADARAKA NI KAMA MWANAMKE ALIYEHACHWA NA MUME HALAFU ANAANZA KUMPONDA MUME WA ZAMANI-------WAKE UP CHADEMA GO BACK TO SCHOOL " ELIMU INASAIDIA KUPAMBANUA MAMBO MAZITO. MATUSI HAYA TAMPELEKA IKULU HUYO FISADI
 
Back
Top Bottom