Wafuasi wa Lowassa na CHADEMA, hawajui wanafuata nini

Wafuasi wa Lowassa na CHADEMA, hawajui wanafuata nini

dume

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2007
Posts
310
Reaction score
150
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo
 

Attachments

  • nyumbu.jpg
    nyumbu.jpg
    49.7 KB · Views: 3,496
Mkuu haya ni ma 4u ndo ajira zake za mitandaoni zimefufuka,
maana siamini manachadema wa kweli kama anaweza kukubali usaliti wa slaa,
 
Teh..hakuna haja ya kutukana watu mtu anafuata akili yake ilivyomtuma baada ya kushawishiwa....halafu inawezekanaaaa wewe umeshindwa kujua kwanini wanaenda huko unakowaona wanaenda.....mwisho naweza sema inawezekana na wewe unafuata mkondo kuwachagulia vya kufuata
 
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo

Li CCM limevunda,povuuuu tupuuuu
 
Nimefikiria akili za hawa wafuasi wa huyu mtu aliekatwa nimegundua ni kama nyumbu tu wale wa serengeti ambao hufuata mkumbo tu bila hata kujua wanakwenda wapi na kwa nini wavuke mto sehemu ya hatari wakati sehemu salama ya kuvuka ipo

Ndimu tu zinaweza kukusaidia
 
Back
Top Bottom