Wafasiri wanahitajika - Translators are needed


MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,821
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,821 0
Ninatafuta wafasiri wa lugha za Shona<>Kiingereza, Ndebele<>Kiingereza na Oromo<>Kiingereza, yaani kutoka na kwenda Kiingereza.

Ikiwa wewe unaelewa angalau moja ya lugha hizo na/au kama unamjua mtu anayezielewa kiasi cha kuweza kutafsiri, tafadhali wasiliana nami kwa maelezo zaidi. Ni mradi wa muda mrefu na pesa inaridhisha sana (wastani wa USD 30 kwa kila ukurasa mmoja).
 
A

arinaswi

Senior Member
Joined
Sep 25, 2010
Messages
183
Points
170
A

arinaswi

Senior Member
Joined Sep 25, 2010
183 170
ninatafuta wafasiri wa lugha za shona<>kiingereza, ndebele<>kiingereza na oromo<>kiingereza, yaani kutoka na kwenda kiingereza.

Ikiwa wewe unaelewa angalau moja ya lugha hizo na/au kama unamjua mtu anayezielewa kiasi cha kuweza kutafsiri, tafadhali wasiliana nami kwa maelezo zaidi. Ni mradi wa muda mrefu na pesa inaridhisha sana (wastani wa usd 30 kwa kila ukurasa mmoja).
english to shona
 
M

makeda

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2012
Messages
246
Points
225
M

makeda

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2012
246 225
Kamilisha tangazo:

Awe na qualification zipi?au mtu yeyote ilimradi ana uwezo wa kutafsiri?

Kazi anafanyia wapi?

Ni contract/ajira?

Na maelezo mengine ya muimu.
 
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2011
Messages
421
Points
0
M

mama dunia

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2011
421 0
Sasa Mama mia mbona hujaweka contacts?
 

Forum statistics

Threads 1,285,254
Members 494,502
Posts 30,855,512
Top