Wafanyakazi Star times acheni wizi!!

Wafanyakazi Star times acheni wizi!!

Mangungu

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Posts
2,404
Reaction score
3,061
Jana nilipita kariakoo ofisi za star time,shida yangu ilikua ni kununua remote ya deck ya star times!!

Nilipouliza bei nikaambiwa ni Tshs 10,000/=
Kuna jirani yangu alikua amenunua juzi pale tbc,ofisi za star times bamaga kwa Tshs 5,000/= tu
Nilipouliza kwa nini inakua Tshs 10,000/=badala ya Tshs 5,000/=?? Aliniambia eti gharama za ufundi!!

Jamani management ya star time mnajua kwamba staff wenu wanakimbiza wateja kwa tamaa zao???
 
Kwani sipajui Bamaga??

Nilipeleka decoda yangu hapo kariakoo nikaiacha,siku niliyoifuata wakaniambia nilipe elf 20 eti nimeharibu makusudi we Palichimbika nilipiga biti ya ukweli wenyewe walinipa Ni wezi tu wale..
 
Nilipeleka decoda yangu hapo kariakoo nikaiacha,siku niliyoifuata wakaniambia nilipe elf 20 eti nimeharibu makusudi we Palichimbika nilipiga biti ya ukweli wenyewe walinipa Ni wezi tu wale..

Mkuu hawa wafanyakazi wa star times ni wajizi kweli! Kesho uliza pale kariakoo remote ni tshs ngapi!

Zen nenda bamaga uliza bei! Wanauza utazani bamaga na kariakoo ni state mbili tofauti!
 
Mkuu hawa wafanyakazi wa star times ni wajizi kweli! Kesho uliza pale kariakoo remote ni tshs ngapi!

Zen nenda bamaga uliza bei! Wanauza utazani bamaga na kariakoo ni state mbili tofauti!

Siku hizi Escrow kila sehemu, ni sheeeedaaaaaaaaaaaaa!!!!
 
huku mikoani wanapiga 20,000. mi kuna siku nilienda oficn kwao..wakanambia zimeisha niende duka flan... nikawauliza bei gani wakanambia anauza 20,000 but watamtext aniuzie 15,000. kimoyomoyo nikawaambia startimes hii ndo ninunue remote? kiukweli wanahamisha remote kwa ofic zao na kuziuza mitaani. awa makanjanja sijui wameokotwa wapi...
 
Halafu pia ni wezi wa muda. Sisi walituibia sana maana tulikuwa tunashangaa wiki mbili eti unatakiwa ulipe wakati ulilipia mwezi. Ikatokea kama mara 3 hivi. Mwishowe nikawapiga chini niko na dish langu kubwa na DSTV.
 
Jana nilipita kariakoo ofisi za star time,shida yangu ilikua ni kununua remote ya deck ya star times!!

Nilipouliza bei nikaambiwa ni Tshs 10,000/=
Kuna jirani yangu alikua amenunua juzi pale tbc,ofisi za star times bamaga kwa Tshs 5,000/= tu
Nilipouliza kwa nini inakua Tshs 10,000/=badala ya Tshs 5,000/=?? Aliniambia eti gharama za ufundi!!

Jamani management ya star time mnajua kwamba staff wenu wanakimbiza wateja kwa tamaa zao???

Startimes ni majanga! Leo ni peleka kingamuzi changu kwao pale Banana "kilikuwa haionyeshi"' nikaambiwa kuna vifaa vimeungua ndani, inabidi nilipe 30000/= nipewe USED "ambacho ni kidogo ukilinganisha na nilichonacho!"

Nimekata shauri kwenda kununua Dstv kwa 99000 promotion, ukiwa pamoja na Dish.
 
Akheri wewe uliambiwa remote 10,000/=,me nilienda ofisini kwao kutafuta antena ile ya nje nikapigwa 27,000/= tena nikielekezwa kwa wakala wao kwa maelezo kuwa wao hawakuwa na stock ila wakisisitiza kuwa bei ni moja.
 
huku mikoani wanapiga 20,000. mi kuna siku nilienda oficn kwao..wakanambia zimeisha niende duka flan... nikawauliza bei gani wakanambia anauza 20,000 but watamtext aniuzie 15,000. kimoyomoyo nikawaambia startimes hii ndo ninunue remote? kiukweli wanahamisha remote kwa ofic zao na kuziuza mitaani. awa makanjanja sijui wameokotwa wapi...
noma xn wale wezi kama wezi wengine
 
Jana nilipita kariakoo ofisi za star time,shida yangu ilikua ni kununua remote ya deck ya star times!!

Nilipouliza bei nikaambiwa ni Tshs 10,000/=
Kuna jirani yangu alikua amenunua juzi pale tbc,ofisi za star times bamaga kwa Tshs 5,000/= tu
Nilipouliza kwa nini inakua Tshs 10,000/=badala ya Tshs 5,000/=?? Aliniambia eti gharama za ufundi!!

Jamani management ya star time mnajua kwamba staff wenu wanakimbiza wateja kwa tamaa zao???

Hata mimi nilishawahi kununua buku 10 kumbe ilikuwa si bei halali....Nilinunua pale msimbazi kwenye duka lao tena hawakunipa risiti.
 
Startimes ni majanga! Leo ni peleka kingamuzi changu kwao pale Banana "kilikuwa haionyeshi"' nikaambiwa kuna vifaa vimeungua ndani, inabidi nilipe 30000/= nipewe USED "ambacho ni kidogo ukilinganisha na nilichonacho!"

Nimekata shauri kwenda kununua Dstv kwa 99000 promotion, ukiwa pamoja na Dish.


Warranty haikuwepo?
 
Kitu ambacho wengi hamjakielewa ni kwamba hawa walioko mitaani ni mawakala hivyo bidhaa zao haziwezi kua sawa ktk bei sawa na pale Bamaga. Ila kitu ambacho sikifahamu sijui hawa mawakala hununua Hizo bidhaa bei sawa na wateja wengine pale Bamaga Au wao hununua kwa punguzo kidogo? Lkn ninachokifahamu ni kwamba bei ya wakala ktk kuuza Hizo bidhaa haziwezi kua sawa na bei za wachina wenyewe ktk ofisi zao!
 
Alafu hao walioko mitaani ni mawakala Au ni wafanyakazi walio ajiriwa na mawakala na si waajiriwa wa Star Media compony.

Kwahiyo kusema wafanyakazi wa Star times Acheni Wizi kwa mtazamo wangu naona sio sahihi na vema kufanya uchunguzi yakinifu kwanza kabla ya kuleta habari! Na ifahamike kwamba siko hapa kutetea star media Lkn nimependa kuweka sawa hili!
 
Alafu hao walioko mitaani ni mawakala Au ni wafanyakazi walio ajiriwa na mawakala na si waajiriwa wa Star Media compony.

Kwahiyo kusema wafanyakazi wa Star times Acheni Wizi kwa mtazamo wangu naona sio sahihi na vema kufanya uchunguzi yakinifu kwanza kabla ya kuleta habari! Na ifahamike kwamba siko hapa kutetea star media Lkn nimependa kuweka sawa hili!

Usijekuwa na wewe ni mmoja wao
 
Usijekuwa na wewe ni mmoja wao


Hahahahaa mama mchungaji sio hivyo bhana! Mi nimeona ni vema kuchangia na wenzangu kile ninachokifahamu!

Kwa mfano Unaweza ukaziona Vodashop kibao Km hapo Ubungo Plaza, Mlimani City na sehemu zingine ukafikiri Labda wote hao ni waajiriwa wa Vodacom kumbe hao ni mawakala wa Vodacom Au ni watu na kampuni zao wakifanya shughuli za Vodacom. Sijui umenielewa? Hivyo ndio ilivyo na kwa hawa mawakala wa Star Times.
 
Hahahahaa mama mchungaji sio hivyo bhana! Mi nimeona ni vema kuchangia na wenzangu kile ninachokifahamu!

Kwa mfano Unaweza ukaziona Vodashop kibao Km hapo Ubungo Plaza, Mlimani City na sehemu zingine ukafikiri Labda wote hao ni waajiriwa wa Vodacom kumbe hao ni mawakala wa Vodacom Au ni watu na kampuni zao wakifanya shughuli za Vodacom. Sijui umenielewa? Hivyo ndio ilivyo na kwa hawa mawakala wa Star Times.

Hata kama,kwa nini wauze 100%?? Kama kanunua Tshs 5000/ kwa star media yeye ndo anauza kwa 10,000/= ? Hesabu za wapi hizi?
Mimi baada ya kukataa kulipa 10,000/= hapo msimbazi kuna mdada alinivuta pembeni ninunue kwa 5,000/ but nilikua nimekasilika nikaondoka kwa hasira baada ya kuona star time escrow account inaanza kuumiza walala hoi kama mimi!
 
Back
Top Bottom