Wafanyabiashara Arusha wafunga Maduka ,waandamana ,kisa Machinga

Wafanyabiashara Arusha wafunga Maduka ,waandamana ,kisa Machinga

Kwa arusha nilitegemea hili kutokea!tena limechelewa sana!! Bado na sisi watembea kwa miguu tutaandamana kupinga wamachinga kuziba barabara na kutuzuwia kupita!tukimaliza sisi na waendesha magari nao watakuwa njiani kuandamana!! Arusha imekuwa kituko kabisa jamani! Pale kilombero stand ndio hakufai hata,maana wamama wauza mboga wamejaa,wauza mitumba ni kama wote,wauza mitishamba ni wakutosha,matunda ndio usiseme,eneo dogo linalobaki ndilo wanaloshea daladala na masheikh wanaofanya mihadhara yao kila kukicha!pembeni kule kuna manabii na maspika yao wanahubiri umuhimu wa sadaka!! Juzi kati Mwenge nao ulikuwa pale,wakazuia hiace zisikae upande ule,leo TCRA na Nida wamechukua eneo lote la juu wameweka mahema yao wanasajili simu! Wauza viwanja wa Kambele nao wamekita gari lao la matangazo humo humo!! Kha! Yaani ni vurugu tupu mazee!! Kuna roho mbaya imewekezwa arusha aisee! Pale friends corner napo jioni hapapitiki! Ni mishikaki,kuku wabichi,samaki,maparachichi,daladala,na mazaga yote!! Acheni tu tuandamane wakuu!
Kabisa mkuu Arusha imekuwa kero utadhani kuna mtu anakomolewa, barabara ya chini ya mti kwenda stand nayo balaa kila muuza mitumba anagungua beli lake barabarani amekusanya wauzaji wakutosha wanachagua nguo, ukienda na mtoto unaweza mpotea..Juzi kati nilikuwa Chuga nikaenda kilombero sokini kilichonikuta ni balaa tupu..
 
Sioni sababu ya wao kufunga maduka maana hata kariakoo wamachinga wapo mbele ya maduka miaka nenda rudi.
Sasa mkuu wingi wa wateja waliopo kariakoo unaweza fananisha na Arusha? Kariakoo maduka mengi huuza jumla hata hawa wa Arusha baadhi yao wanachukua mzigo kariakoo., mzunguko wa fedha Arusha na Dar aufanani kabisa.
 
Back
Top Bottom