Wadau wa mifuko ya hifadhi ya jamii kiama chaja

Wadau wa mifuko ya hifadhi ya jamii kiama chaja

Naona mnaendelea kupotosha tu! Formula mpya itatumika kwa wanachama wa mifuko yote isipokuwa PSPF na LAPF ndo itatumika kwa wanachama wapya tu! Kwa maana hiyo Wanachama wa PSPF na LAPF wa zamani watatumia formula ya zamani. Soma kifungu cha 8 (1) na 8(2) Under Application Communication.View attachment 190843
Kama mafanikio ya lengo la mabadiliko haya hayatakuwepo watageukia kwenye hii mifuko mingine. Litakuwa jambo la kufanya marekebisho ya sheria tu. Hawa wanachama wasipogangamaa sasa watakuja kulia. Tatizo kubwa ni wabunge tulio nao ni ndiooooooooooooo kwenda mbele kwa hata mambo muhimu. Na hata wanachama wenyewe sijui kama wanaelewa kitu mpaka watakapoona athari ndio wataanza kulalamika.
 
sheria hii mpya sio retro respective, hivyo itaanza kutumika kwa waajiriwa wapya tuu!.

Wale wafanyakazi wengine wote wa zamani, wataendelea kulipwa kwa viwango vile vile vya zamani!.

Ina maana wafanyakazi wapya ndio hawataathirika na mfumo huu?

Na bila shaka imefanyika hivyo kwa mtindo ule ule wa divide n rule, uchache wa waajiriwa wapya tayari utanyong'onyesha nguvu ya kuupinga mfumo huo...
 
Mkuu Mkuruka, acha kukuruka!, usitishe watu humu na kuwatia kiwewe na kihoro!, sheria hii mpya sio retro respective, hivyo itaanza kutumika kwa waajiriwa wapya tuu!.

Wale wafanyakazi wengine wote wa zamani, wataendelea kulipwa kwa viwango vile vile vya zamani!.

Pasco

Acha ubinafsi Pasco.....unyonyaji ni unyonyaji tu hata kama mipango inafanyika leo ila unyonyaji utaanza kesho......huo ni wizi wa mchana kweupe na serikali ya chama cha majambazi hapa wanafanya "Divide and Rule" maana wanajua wakisema ni kwa wafanyakazi wote hawatawaweza as wafanyakazi watakuwa na nguvu moja.......Pasco watu kama ninyi ndio mnaochelewesha maendeleo ya nchi hii na kwenye jamii nyingine watu wenye fikra za aina yako wanastahili kufungwa jiwe na kutoswa baharini....!!!
 
. Mkuu Chalinze, umrsema ukweli kabisa, kwenye website ya CCM inaonyesha wana wanachama 6,000,000. Ndani ya hesabu hiyo, na mimi nimo, maana nilipopita JKT niliingizwa kwa lazima, ila amini usiamini, hiyo kadi ya chama sikuwahi kuichukua, kuilipia!, wala kuitolea machango wowote, ndio maana chama kinachojitapa kina wanachama milioni 6!, kisha mgombea wa CCM anakuja kushinda urais kwa kura milioni 5 tuu!.

Tena ni afadhali yangu!, kkuna mwanachama fulani maarufu sana wa CCM, yeye amejiunga upinzani, ila kadi yake ya CCM hakuirudisha kama wafanyavyo wengi wanaiongia upinzani, yeye kaitunza vizuri sandukuni!, kwa maelezo ni "kumbukumbu", na huku nyuma wamejitokeza wasamaria na kuilipia hadi 2015!, ili wamsubirie tuu, akijaza fomu kugombea, pingamizi litapelekwa Tume ya uchaguzi, kumthibitisha ni mwanachama wao, na uthibitisho wa malipo wenye jina lake!.



Pasco.

Si useme tu kwamba ni Dr. Slaa? Na alishatangaza hivyo?
 
Nipo mbioni kuanua mpunga wangu PPF. Bora nikauanike barabarani kila kuku anayetaka kuuzengea nimuone.
 
PAYE watukata instant, mchango wa NSSF wanatukata Instant, halafu wanataka waturejeshee eti kidogo kidogo, hatutakubali wafanyekazi nchi hii tumenyonywa sana, na tunajipendekeza kwa serikali ya CCM hata wakisema hawataki kura zetu, acha tunyonywe!
 
Mbunge akimaliza kipindi chake cha ubunge anapewa 100% ya mafao yake kwa mkupuo lakini mfanyakazi wa serikali anayechangia kwenye mifuko ya hifadhi ya jamii, pamoja na kupunjwa mafao, awe anapewa 25% tu ya mafao yake kwa mkupuo, mengine (asilimia 75) yanabaki kwenye mfuko na anapewa kidogo kidogo tena bila riba?

Ccm wameshasema,kupitia kwa Nape kuwa wafanyakazi wa umma wanasaabisha nchi hii kuwa Masikini, kwa hiyo ni halali kwa haya mashirika kuwapunja mafao wafanyakazi! WaTz wanapenda sana kulalamika lkn baada ya muda mfupi tunasahau na ccm wanainuka kidedea
 
Back
Top Bottom