Wadau naomba msaada | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wadau naomba msaada

Discussion in 'JF Doctor' started by mwankuga, Jan 30, 2011.

  1. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 315
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Wadau,nina kaka ambaye ana miaka 31 na bado hajatahiriwa kutokana na sababu nyingi ikiwemo mila na desturi za kwetu.Kwa kuwa tumezoeana sana tumekuwa tukijadili sana suala hili,ili aweze kutahiriwa hasa tukijua kuwa kutahiri kunapunguza kwa asilimia kadhaa kuambukizwa HIV/AIDS.Yeye yuko tayari kutahiriwa,lakini tatizo anaona aibu kwenda hospitali akiamini atachekwa,na pili anasema anaweza kupata madhara ikiwemo kupungua nguvu za kiume.Naomba ushauri wenu wadau,ili kaka yangu aweze kusafishwa.
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kuhusu hilo la kuambukizwa ukimwi not real sure..... But for sure ukitahiriwa inapunguza stim, kwa ushauri wangu kama hana shida ya kuimbiza na vimeo.... akae hivyo hivyo :coffee:
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,569
    Likes Received: 21,084
    Trophy Points: 280
    Jaluo sio?
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,737
    Likes Received: 36,183
    Trophy Points: 280
    Nguvu za kiume hazitapungua na pia hakuna ambaye atamcheka kwa uamuzi huo.
     
  5. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Anaogopa nini sasa?aibu kwani inatangazwa?kama vipi akatahiriwe sehemu watu wasiyomfahamu.....ili asione aibu!!!Nguvu za kiume zipo tu kama anazo,so ni bora kuwa na nguvu za kiume kuliko kuwa katika risk kubwa ya kupata maambukizi???

    Pole sana,tumia uwezo wako wa kike kumshawishi aende kutahiriwa:coffee::coffee:
     
  6. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 135
    Mimi dr, hakuna wa kumcheka kwani hayo ni majadiliano kati ya yeye na daktari. Lakin akibaki hivyo uchafu unaokusanyika waweza sababisha kansa kwake na pia mkewe ile ya shingo ya kizazi ni moja ya visababishi. Hivyo asiogope aende tu.
     
  7. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 315
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa ushauri huo mkuu
     
  8. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 315
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Ushauri wako mheshimiwa ni mzuri,nitaendelea kumshawishi kwa maana napata hoja zaidi za kushawishi,nashukuru
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 180
    Hajawahi ku do huyo au?
    Nashindwa kuelewa hajaogopa mbele ya mtoto wa kike, akaogope kwa daktari!
     
  10. mwankuga

    mwankuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 315
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Nashukuru kwa ushauri wako Michelle,ila mie ni mwanaume,asante
     
  11. o

    othorong'ong'o Senior Member

    #11
    Jan 31, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ndo madhara ya kutosoma boarding school,hicho kicheko anachokiogopa angekipata vizuri
     
Loading...