Wadau naomba kupewa clue juu ya hili

Wadau naomba kupewa clue juu ya hili

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Posts
72,431
Reaction score
191,695
Habari wapendwa,

Eh bhana nina mdogo wangu wa kike anakuja Mbeya leo toka mkoani Kilimanjaro. Kwenye kufanya selection ya basi alipendekeza kupanda New Force dhidi ya kiazi kitamu, Hood na Arusha Express. Kwa experience yangu na New Force za Dar-Mbeya sikuwa na tatizo na hio suggestion. Ila cha kushangaza tokea saa moja asubuhi mpaka sasa eti bado hawajafika Chalinze.

Kwa hali hio wadau je kuna uwezekano wa kufika Mbeya saa ngapi maana nina wasiwasi sana na safari hii iwapo watapita mlima Kitonga usiku na pia je vipi wakilazimika kulala njiani maana amekaa siti moja na msela?
 
Labda ameamua kupumzika sehemu kwa uchovu wa safari, hana simu?
Simu anayo na ndio nimewasiliana nae anadai ndio wapo msata saa9 hii...Asa Mbeya watafika saa ngapi ndio wasiwasi wangu?
 
Usikute hapo alipokuambia nimepanda air force alikuwa juu ya air force (kifua) cha shemeji yako bro
Dah majaga kichiz hamna hawezi kuleta utoto huo ishu ni kuwa gari hii imechelewa sana kufika chalinze, je watatumia masaa mangapi kufika mbeya?
 
Inapita singida, dom, mtera, iringa then mbeya
 
Dah majaga kichiz hamna hawezi kuleta utoto huo ishu ni kuwa gari hii imechelewa sana kufika chalinze, je watatumia masaa mangapi kufika mbeya?
Kwa huo mwendo labda kesho mkuu kama hadi sasa hivi wapo chalinze. Ila kama walipata tatizo kama pancha..ajali..saa 7 8 usiku watafika
 
Back
Top Bottom