Wadau Msishangae.


Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Naskia ukiruka stage ni lazma utaipitia tena baadaye.
Mfano ulivyokuwa mtoto kama ulitoka hatua ya kukaa, ghafla ukaanza kusimama dede basi hata kama uzeeni ni lazma utakuja kutambaa tu.

Mimi sikujitambulisha siku ya kwanza nilipo join JF.
Ndio najitambulisha hivi.
 
L

Lady

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
282
Likes
23
Points
35
L

Lady

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2010
282 23 35
Hahahahaha! Karibu Chumbani! au nako ushafika!

Naskia ukiruka stage ni lazma utaipitia tena baadaye.
Mfano ulivyokuwa mtoto kama ulitoka hatua ya kukaa, ghafla ukaanza kusimama dede basi hata kama uzeeni ni lazma utakuja kutambaa tu.

Mimi sikujitambulisha siku ya kwanza nilipo join JF.
Ndio najitambulisha hivi.
 
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
3,248
Likes
19
Points
135
WiseLady

WiseLady

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
3,248 19 135
karibu sana Ndibalema,kwa kuwa u mwenyeji sasa kaa mbali na kile chama kikuu cha infiii
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
Naskia ukiruka stage ni lazma utaipitia tena baadaye.
Mfano ulivyokuwa mtoto kama ulitoka hatua ya kukaa, ghafla ukaanza kusimama dede basi hata kama uzeeni ni lazma utakuja kutambaa tu.

Mimi sikujitambulisha siku ya kwanza nilipo join JF.
Ndio najitambulisha hivi.
heeee heeee.....
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Haya bwana nimekusikia.
 

Forum statistics

Threads 1,215,471
Members 463,210
Posts 28,549,989