Wadau mnasemaje kuhusu hili....


M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
Unakuta binti ana b/f wake tangu akiwa level za sec, boy anajiweka kwa binti kiukweli koz anategemea badae flan aje awe wife!!jamaa anamsapoti binti mpaka kufikia level ya chuo!!baada ya kujoin chuo binti anaamua kumpiga chini boy, na hili tukio limeshawakuta vijana wengi....hii kitu % kubwa ya mabinti huwa wanaifanya sana!!!
wadau mnasemaje hili, hii kitu huwa inasababishwa na nini?
 
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
265
Likes
1
Points
35
pomo

pomo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
265 1 35
binti wa chini ya miaka 18 mara nyingi huwa hana chaguo maalum,,,mara nyingi huwa anakuwa kapenda kwa shinikizo au kuiga marafiki au ndugu zake wa karibu.anapofikia level ya chuo hapo anakuwa na maamuzi yake mwenyewe.
Ilikwishawahi nitokea miaka ya nyuma nilipendana na binti wakati huo tukiwa sekondari, baada ya kumaliza tukatengana yeye akawa yupo mkoa tofauti na mimi, na siku tumekuja onana wakati huo miaka imepita na yeye akiwa kamaliza chuo...nilijaribu kumdodosa na kujaribu kurudisha mahusiano,,yeye alikataa na kuniambia nijaribu kumpa nafasi kwani wakati ule(enzi za mahusiano yetu) alikuwa hajui kupenda.
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
usaliti, matamanio ya tamaa, hasa kwenye fedha na akili ya ulimbukeni kwa hiyo ni bora sana kufikiria hasa pale mwenzie anapo hangaika kumpatia mahitaji ya kila aina halafu anakuja kumugeuka.
 
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
7,630
Likes
1,154
Points
280
M

mzabzab

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
7,630 1,154 280
hahahahaha ....hapo hamna cha kumlaumu mwanamke...yule jamaa alifanya hayo kwa mapenzi yake mwenyewe......wewe upo kwenye dinbwi la maji unaanza ipango ya ndoa!!! ukifika bahari itakuwaje? sasa deu amefika bahari ndio kaona hufai tena...just mambo ya maisha.
 
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
334
Likes
0
Points
33
M

MyTz

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
334 0 33
binti wa chini ya miaka 18 mara nyingi huwa hana chaguo maalum,,,mara nyingi huwa anakuwa kapenda kwa shinikizo au kuiga marafiki au ndugu zake wa karibu.anapofikia level ya chuo hapo anakuwa na maamuzi yake mwenyewe.
Ilikwishawahi nitokea miaka ya nyuma nilipendana na binti wakati huo tukiwa sekondari, baada ya kumaliza tukatengana yeye akawa yupo mkoa tofauti na mimi, na siku tumekuja onana wakati huo miaka imepita na yeye akiwa kamaliza chuo...nilijaribu kumdodosa na kujaribu kurudisha mahusiano,,yeye alikataa na kuniambia nijaribu kumpa nafasi kwani wakati ule(enzi za mahusiano yetu) alikuwa hajui kupenda.
in red, wengi wao huwa hawana maamuzi hapo nimekusoma POMO
POMO inakuwaje wakifika Final year, huwa wanarudi kwa wale waliowapiga chini kwa take off speed ya ndege??
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
914
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 914 280
Me ndo maana najchukuliaga zangu majimama yaliyoshndkana mtaani.no strec wala nin.
 
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2008
Messages
2,532
Likes
9
Points
0
M

Mbopo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2008
2,532 9 0
Tamaa kubwa sana inawaingiza pabaya.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
ni ulimbukeni tu na tamaa ndo zinazowanasisha na we utamuhudumiaje mtu akati ana wazazi???
 
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2011
Messages
2,132
Likes
9
Points
0
AMINATA 9

AMINATA 9

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2011
2,132 9 0
binti wa chini ya miaka 18 mara nyingi huwa hana chaguo maalum,,,mara nyingi huwa anakuwa kapenda kwa shinikizo au kuiga marafiki au ndugu zake wa karibu.anapofikia level ya chuo hapo anakuwa na maamuzi yake mwenyewe.
Ilikwishawahi nitokea miaka ya nyuma nilipendana na binti wakati huo tukiwa sekondari, baada ya kumaliza tukatengana yeye akawa yupo mkoa tofauti na mimi, na siku tumekuja onana wakati huo miaka imepita na yeye akiwa kamaliza chuo...nilijaribu kumdodosa na kujaribu kurudisha mahusiano,,yeye alikataa na kuniambia nijaribu kumpa nafasi kwani wakati ule(enzi za mahusiano yetu) alikuwa hajui kupenda.
KWELI
Mnoooooooooo
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Kusema ukweli mimi ninadoubt kama wengi wetu kwa kipindi kile tunakuwaga tunaelewa hata maana ya kupenda. Mtu anifuate mie kwa umri huo wa chini ya miaka 18 aniambie nakupenda nataka nikuoe ukimaliza shule. Nitamkubalia kama nimevutiwa naye kwa umbole la nje ila pia kichwani mwangu kutakuwa kumejaa ......mashelashela, nimepigiwa vigelegele na pengine zawadi na jinsi nitakavyokuwa malaika au malkia siku ile ya arus- Na wala sitoelewa akitokea mtu atakayenambia Mwj1, jua ukijaolewa itakubidi uvumilie, utakumbana na a,be,che na mafundo mengine ya hali halisi ya ndoani sidhani kama ningemwelewa.

So mimi ni vema wakati wa umri wa aina hii watu wawe marafiki tu mpaka wakijafika chuo na kujiona wamekomaa ndio watamkiane wanataka kuoana. Wavulana waache kuwekeza( zawadi za kawaida, sijui barua yenye manukato, zile kadi zenye wahindi waliokaa kwenye maua) sawa tuma lakini usijiwekezee ukiwa na matumaini ya huko mbeleni. Waache kubaka akili zao ambazo kwa wakati huo bado hazijakomaa.

Eh hapa nimeandika utafikiri Head Mistress anahutubia loh.....unoko tu umenishika! Nisameheni.
 
J

joxin

Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
25
Likes
0
Points
0
J

joxin

Member
Joined Aug 25, 2011
25 0 0
Kikubwa mi naona ni tamaa na kutofkiria kesho yako itakuaje.wanawake weng wako materially sana so no tru love.
 
la Jeneral

la Jeneral

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
393
Likes
2
Points
0
la Jeneral

la Jeneral

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
393 2 0
Kusema ukweli mimi ninadoubt kama wengi wetu kwa kipindi kile tunakuwaga tunaelewa hata maana ya kupenda. Mtu anifuate mie kwa umri huo wa chini ya miaka 18 aniambie nakupenda nataka nikuoe ukimaliza shule. Nitamkubalia kama nimevutiwa naye kwa umbole la nje ila pia kichwani mwangu kutakuwa kumejaa ......mashelashela, nimepigiwa vigelegele na pengine zawadi na jinsi nitakavyokuwa malaika au malkia siku ile ya arus- Na wala sitoelewa akitokea mtu atakayenambia Mwj1, jua ukijaolewa itakubidi uvumilie, utakumbana na a,be,che na mafundo mengine ya hali halisi ya ndoani sidhani kama ningemwelewa.

So mimi ni vema wakati wa umri wa aina hii watu wawe marafiki tu mpaka wakijafika chuo na kujiona wamekomaa ndio watamkiane wanataka kuoana. Wavulana waache kuwekeza( zawadi za kawaida, sijui barua yenye manukato, zile kadi zenye wahindi waliokaa kwenye maua) sawa tuma lakini usijiwekezee ukiwa na matumaini ya huko mbeleni. Waache kubaka akili zao ambazo kwa wakati huo bado hazijakomaa.

Eh hapa nimeandika utafikiri Head Mistress anahutubia loh.....unoko tu umenishika! Nisameheni.
ndo maana wazee wanasema tusichanganye mapenzi ,pale shuleni tufanye kilichotupeleka maswala ya mapenzi angalau mkifika chuoni na vichwa vinakuwa vimekomaa atleast
 
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2011
Messages
476
Likes
0
Points
33
H

hayaka

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2011
476 0 33
ni vigumu sana kwa binti wa chini ya miaka 18, kutoa uamuzi kuhusu swala zima la mapenzi. since yeye mwenyewe bado ni mtoto!!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,572
Members 475,187
Posts 29,262,642