Wadada wala hampendezi zaidi mnakuwa vituko

Wadada wala hampendezi zaidi mnakuwa vituko

Haya ni mawazo yako tu mkuu, sina hata girl friend labda kama wewe utanikubali niwe wako wa milele
Nimecheka sana mkuu, mimi ninatumia lakini moja kwa uchache kwa make up kila mwezi
 
Nimejikuta nacheka kwani uliambiwa lazima umwangalie ukikutana na mwanamke wa hivyo kimbia
 
Na hapo ndipo mnapokosea kwa kuhisi kila akushangaae basi umependeza wengine wanageuka kwa hofu huyu binadamu au zombie,wengine tunawaza mbali tuyaonayo katika filamu ya the walking dead kumbe yapo.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] umemaliza kila kitu big up
 
BILambao ninpost: 21347052 said:
Mkuu..mbona uliaga lakini? Umesahau nn tena huku jamii forums
Ni hapa tu ambapo nina access ya kuchat na Bill Gate sikuligundua hilo mapema mkuu.
 
Hii dunia ina kila dizaini ya watu... Wafuate unaowapenda na wengune waachie wenzako... Kuna wanaopenda wanawake wa hivyo
 
Leo naomba niwaambie ukweli wanadada.

Unakuta mdada kajipaka malips stick mekundu ...ukimuangalia domo jekunduuuu utadhani mchawi katoka kula nyama za watu.

Mimacho kaipaka mirangi yaajabu usipo muangalia vizuri unaweza kutimua mbio ukadhani umekutana na jini.

Mara mvae makope ya bandia looh! utadhani midoli ya kuuzia nguo.

Mbaya zaid unakutana na mwanamke kapaka usoni sijui ma angleface sura inakuwa kama maiti inaagwa ndani ya jeneza.

Niwaambie ukweli hampendizi zaidi mnakuwa vituko tu barabarani.

Acheni kuiga kila kitu
Shida ni pale domo jekundu af bado mtu analazmisha denda
Wanaake Badilken
 
Jamaa ana point kabisa, hakuna urembo hapo ni ulimbukeni tu....it is a turn off a to majority of us...maurembo ni inferiority complex
Umeandika kitu kikubwa sana Mkuu, Inferiority Complex.

Hiki kitu "Inferiority" ndiyo inayomaliza wadada wengi.Pia Utumwa Mamboleo nao unachangia kwa kiasi kikubwa mno.

Kutaka kuwa kama.., Kufanana kama..Ni ugonjwa mbaya sana wa akili kuliko magonjwa mengine.
 
Kweli kabsaaa...alaf ile lipstick inaenda wapi kama sio tumboni?
Madhara yake ni Makubwa sana.

Kiimani pia ni dhambi kwa Mungu (Nb; Kwa wasomaji wa Maandiko wataliunga hili mkono), Kwa Mwanamke serious asiye Limbukeni wa Maisha hawezi kujifanyiza mdoli hata siku moja.

Uzuri hautengenezwi, unazaliwa nao.
 
bac7e51c1a6578926a53298efd3dc224.jpg
Wanawake ni viumbe wa ajabu sana, hata awe profesa, utakuta anapaka usoni haya madude pamoja na kuvaa nywele feki!
 
Back
Top Bottom