Kaisari
JF-Expert Member
- Nov 13, 2012
- 3,636
- 3,046
Who do you want to fake? and for that?Ukiwa unatokea Gezaulole urembo uliozoea kkuona kwa wadada ni mafuta ya nazi na nywele twende kilioni
Who do you want to fake? and for that?Ukiwa unatokea Gezaulole urembo uliozoea kkuona kwa wadada ni mafuta ya nazi na nywele twende kilioni
Huu ndiyo tunita uzur wa DukanUtafikiri ngedere
Ndio wengi wa uchochoroni waliojaa humu wakiambiwa ukweli mapovu,wao hupenda mrembo umependeza zitoke pasi na sbb na hata nyuzi zao ukipitia utawaelewa.Ukiwaambia ukweli kama huu wanatoa mapovu haooo
Kukuitika haina maana mie muumini wa hizo mavituNdo ubadirike
[emoji3] [emoji3] [emoji3]Mkuu acha tu Niko ndani ya daladala kuna binti kajikandika mavumbi usoni sura ilivyotoka utafikiri mtoto wa ngedere
HujamboUkiwa unatokea Gezaulole urembo uliozoea kkuona kwa wadada ni mafuta ya nazi na nywele twende kilioni