Wadada wachoma mahindi!

Wadada wachoma mahindi!

Nafurahi kusikia upo teleeee! Hata kukaa nao nakucheka nao sipendagi pia labda ukiwa wewe
mejaa teleeeeeh!
una kichaa hakyanani. unataka kukaa na wanawake na kucheka nao, wakipika hutaki kula! au unaogopa limbwataz?
 
Haaaaaaaahaaaaaaaahaaaaa Brainy Chick you made me laugh aiseee,hiyo theory umeitolea wapi wewe?
Habari Wadau!

kwanza naanza na samahani kwa wadada watakao kwazika nahili. Mimi sijui ni kwanini lakini huwa najikuta siwezi kununua mahindi ya kuchoma kwa wachomaji wanawake.Huwa naona kama yatakuwa sio matamu na sijui ni kwanini.Walaji naomba kujuzwa huwa yanakuaje.
 
Last edited by a moderator:
Sasa dogo manoah na we unasemaje kuhusu hii topic na we huwa huli mahindi yaliyochomwa na wadada au?
 
Last edited by a moderator:
Kaka Blue G , mie hua nanua wanayo choma wanaume, sijui kwanini sipendi vyakula vinavyo pikwa na wanawake aisee
Sasa dogo manoah na we unasemaje kuhusu hii topic na we huwa huli mahindi yaliyochomwa na wadada au?
 
Last edited by a moderator:
Haaaaaaaahaaaaaaahaaaa haya bwanah mdogo na unavyojua kuliplilia penzi lako na mimisa,haya banah msalimie.
kwakua mala nyingi hawapo makini na yale wayafanyayo. Ila my love mimisa yupo makini sana aisee
 
Back
Top Bottom