Wadada wachoma mahindi!

Wadada wachoma mahindi!

Brainy Chick

Member
Joined
Mar 9, 2013
Posts
64
Reaction score
21
Habari Wadau!

kwanza naanza na samahani kwa wadada watakao kwazika nahili. Mimi sijui ni kwanini lakini huwa najikuta siwezi kununua mahindi ya kuchoma kwa wachomaji wanawake.Huwa naona kama yatakuwa sio matamu na sijui ni kwanini.Walaji naomba kujuzwa huwa yanakuaje.
 
Chakula ninachoweza kula kwa furaha na moyo ukafurahi ni anacho pika mama yangu tu na hata ninapo kuaga home hua yeye au mimi ndio tunatoa vitu.
Kwani mama yako ni ME?
 
Back
Top Bottom