Wadada wa town bwana

Black BackUp

JF-Expert Member
Aug 5, 2019
631
1,000
Habari wazee,

Nipo kwenye foleni za hapa town muda huu, kama unavojua Dar es salaam barabara nyingi za hapa ni ile two ways in two ways out. Upande wangu wa kushoto kuna dada anaendesha IST nyeupe nashangaa kuona kila tukisogea kidogo anachukua ile wanapakaga mdomoni nyekundu anashusha kile kioo cha mbele anajipaka tena.

Kwani ile si huwa wanapakaa tu mara moja kwa siku wakitoka home huyu kama amefanya chakula/ analamba.

Wadada hii imekaaje?
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
20,533
2,000
Angalia mbele wewe utapitishwa kituo acha kushangaa vya pembeni havikuhusu huenda kuna mshenzi anaenda kuibiwa huko
 

Ushimen

JF-Expert Member
Oct 24, 2012
28,801
2,000
Dahh..
Binafsi huwa namuomba sana Mungu aniongoze, ili nijiepushe kujiingiza kwenye baadhi ya mijadala aiseee
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom