Eddy Love
JF-Expert Member
- Jul 25, 2011
- 13,657
- 8,590
Wanaume weusi wababaishaji tu.
Kitu muzungu.
Pesa inaongea.
utaweza kutoa ndogo kwa mzungu
Wanaume weusi wababaishaji tu.
Kitu muzungu.
Pesa inaongea.
Wewe ndo akili yako mgando usiejua unaongea nini na mahala gani.
Hata kama hapendi vikojoleo,nitampa tu Tigo kwani kuna hasara gani?
Wangapi wanatoa tak.o na bado wanaishi?
Hata akitaka aingize puani ataingiza tu,si nimempenda!!!
SDKS!!
Ila usisahau kununuwa pampus kwa wingi, maana kijambio kitakuwa kinavuja maji muda wote na kuzaa sijui utapush vipi huyo mtoto kama wewe si mgumba.
Kuna mambo sna hum jf,,,tatzo lipo dada angu ukitoa tigo na kuwa mzoefu inakuwa balaa maanake ukicheka unahara, ukipga chafya unahara, ukilia unahara..inabid uwe serious muda wote
Wanaume weusi wababaishaji tu.
Kitu muzungu.
Pesa inaongea.
Hao uliokutana nao ni 'waliwa tigo wa uswazi'.
Kumbe huyu binti ana mdomo mchafu!
You got it wrong madame B, not every white skinned man has fortune there are some who are even below average compared to the black men you despise and degrade. With regard to her approach, its her choice and nobody should forge moral authority to question. For her age and profile she should be able to analyze the pros and cons of what she is doing and shes old enough to afford the price of the repercussions!
Nipe JIK ninawie.
Unanipima au umetumwa?
Samahani nilikuwa nauliza tu!
hebu angalia hili tangazo gazetini. Ina maana na umri wake wa miaka 36 hajapata mwanaume mweusi wa kuwa mme?
![]()
Kila mtu an uhuru wa kuelezeea hisia zake sioni sababu ya kugombezana juu ya hili. Huyu nadhani ashaanza kutoa tigo muda mrefu ndo maana hajali kitu hata pua duuu........ Imekuwa kidole? Kidole chenyewe kinabana mhhh sijui?
Kwa hyo mada imetoka kwa huyo mwanamke na kuhamia kwangu au?
Kipi cha ajabu,tigo tu au mna yenu?