Wadada wa kitanzania mnatuabisha wanaume weusi...

Wadada wa kitanzania mnatuabisha wanaume weusi...

Informer

Platinum Member
Joined
Jul 29, 2006
Posts
1,628
Reaction score
6,816
Hebu angalia hili tangazo gazetini. Ina maana na umri wake wa miaka 36 hajapata mwanaume mweusi wa kuwa mme?

whilemale.jpg
 
Kakuaibishaje?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hata wazungu siku hizi wanawashtukia kuwa wanawake wengi bongo ni gold diggers
 
Kuna tatizo gani hapo? mbona huongelei maelfu ya watanzania wasiojua kusoma na kuandika? Serikali yako isiyotoa elimu bora kwa kila mwananchi wake ndiyo inayokuaibisha. acha watu wajaribu bahati zao pamoja na ujinga wao kuliko wajifiche na kuacha kufanya yale wanayotamani kufanya kwa kukosa elimu bora.
 
Hii ni style ya kukata tamaa, unaomba kuolewa na mtu humjui, ukiolewa na serial killer je itakuaje.
 
Tatizo waswahili hatuheshimu privacy za watu wengine. Unampangiaje mtu namna ya kuishi? Hayo ni maisha yake.

Mbona wewe upo online muda huu wa asubuhi yote hii (it seems like huna kazi ya kufanya) lakini hakuna mtu anayekuuliza kitu. Hayo ni maisha yako na wewe acha na yeye aishi maisha yake.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Wanaume weusi wababaishaji tu.
Kitu muzungu.
Pesa inaongea.

Ebwana kuna mijitu humu bongo inapesa ila ni vigumu kwa wao kukutana na wanawake wasiokuwa na pesa iliukutane nao ni lazima na wewe uwe na pesa
 
Ebwana kuna mijitu humu bongo inapesa ila ni vigumu kwa wao kukutana na wanawake wasiokuwa na pesa iliukutane nao ni lazima na wewe uwe na pesa

Kwa hyo unanisapoti au unanipinga C.T.U?
Kwamba nami nitafute Pesa?
 
Last edited by a moderator:
Wanaume weusi wababaishaji tu.
Kitu muzungu.
Pesa inaongea.
Hizi tamaa za kutaka kuishi kwa urahisi bila kufanya kazi, vijambio vya watu wenye akili mgando kama wewe vitachakazwa sana. Kumbuka wale hawapendi vikojoleo.
 
Well said uswazi umbea na kufatilia maisha ya watu typical guy!
Tatizo waswahili hatuheshimu privacy za watu wengine. Unampangiaje mtu namna ya kuishi? Hayo ni maisha yake.

Mbona wewe upo online muda huu wa asubuhi yote hii (it seems like huna kazi ya kufanya) lakini hakuna mtu anayekuuliza kitu. Hayo ni maisha yako na wewe acha na yeye aishi maisha yake.

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Hizi tamaa za kutaka kuishi kwa urahisi bila kufanya kazi, vijambio vya watu wenye akili mgando kama wewe vitachakazwa sana. Kumbuka wale hawapendi vikojoleo.

Wewe ndo akili yako mgando usiejua unaongea nini na mahala gani.
Hata kama hapendi vikojoleo,nitampa tu Tigo kwani kuna hasara gani?
Wangapi wanatoa tak.o na bado wanaishi?
Hata akitaka aingize puani ataingiza tu,si nimempenda!!!
SDKS!!
 
nyie si mnapenda kugegeda 2 na kuacha ya nini wa2 wasitafute bahati zao
 
Wewe ndo akili yako mgando usiejua unaongea nini na mahala gani.
Hata kama hapendi vikojoleo,nitampa tu Tigo kwani kuna hasara gani?
Wangapi wanatoa tak.o na bado wanaishi?
Hata akitaka aingize puani ataingiza tu,si nimempenda!!!
SDKS!!
Ila usisahau kununuwa pampus kwa wingi, maana kijambio kitakuwa kinavuja maji muda wote na kuzaa sijui utapush vipi huyo mtoto kama wewe si mgumba.
 
Ila usisahau kununuwa pampus kwa wingi, maana kijambio kitakuwa kinavuja maji muda wote na kuzaa sijui utapush vipi huyo mtoto kama wewe si mgumba.

he! Mbona una kisirani? Is it that time of the month?
 
Wewe ndo akili yako mgando usiejua unaongea nini na mahala gani.
Hata kama hapendi vikojoleo,nitampa tu Tigo kwani kuna hasara gani?
Wangapi wanatoa tak.o na bado wanaishi?
Hata akitaka aingize puani ataingiza tu,si nimempenda!!!
SDKS!!

Sijaielewa hiyo SDKS mkuu.. Ni PM nielewe.
Ingawa nasikitika tunavyochokozana majukwaani...
 
Back
Top Bottom