Wadada wa kitanzania mnatuabisha wanaume weusi...

Wadada wa kitanzania mnatuabisha wanaume weusi...

aaaah hahahahaaaa, eti puani.
listen madamee i've moniey many moniey honey & huwa naingiza kitovuni tu.
PM me f yo interested.
 
Kipi bora kati ya mapenz na pesa ?

pesa bwana. Pesa ni sabuni ya roho. Hivyo inasafirisha maumivu ya moyo. Pesa weeeee. Mapenzi si issue. Kwanza si mpaka uyapate. Miaka michache iliyopita ningesema mapenzi. Ila sasa hivi knowing what I know? Pesaaaaaaaaaa.
 
Ila usisahau kununuwa pampus kwa wingi, maana kijambio kitakuwa kinavuja maji muda wote na kuzaa sijui utapush vipi huyo mtoto kama wewe si mgumba.

Wataalamu huwa hatuvujagi maji asilani.
Kama ni hvo basi Tz nzima ingekuwa na Madimbwi.
 
Same Category hopeless people.

Nawe ni kati yetu.
Usijifanye Mtakatifu.
Huwezi kumpangia mtu jambo la kufanya.
Nyie ndio mnajifanya mnajua sana maisha au.
Kama yeye kaamua kutafuta mzungu ni swala lake binafsi,sasa nakushangaa povu linakutoka mpaka unataka kukauka.
Kaona nyie weusi wazinguaji,na kwa tabia yako hii unategemea akufuate.
Msijifanye miungu watu wa Duniani.
Acha kila mtu achague linalomfaa.
Kama wewe hupendi,Piga kimya sio unaleta kimbelefront mbele ya wanawake na maisha yao.
Hopeless Man.
 
mmmmh hebu ngoja nione hii ligi inavyoenda kwanza.
 
Daah! Tushukuru mungu uyu kataka Muthungu angemtaka babayake je?,dunia isha kwisha hii BINADAM tusha kosa Utashi punde si punde tutafanana na viumbe wale wa porini.
 
Nawe ni kati yetu.
Usijifanye Mtakatifu.
Huwezi kumpangia mtu jambo la kufanya.
Nyie ndio mnajifanya mnajua sana maisha au.
Kama yeye kaamua kutafuta mzungu ni swala lake binafsi,sasa nakushangaa povu linakutoka mpaka unataka kukauka.
Kaona nyie weusi wazinguaji,na kwa tabia yako hii unategemea akufuate.
Msijifanye miungu watu wa Duniani.
Acha kila mtu achague linalomfaa.
Kama wewe hupendi,Piga kimya sio unaleta kimbelefront mbele ya wanawake na maisha yao.
Hopeless Man.

umemaliza. Be aint a man. He's a babloom. So Hopeless Baboon.
 
mmmmh hebu ngoja nione hii ligi inavyoenda kwanza.

Hata mie najionea tu, rafu zinapigwaa lakini refa katulia tulkiiii.......!
Sijui hazioni au ndo kaminya kimtindo watu wavunjane vitendea kazi........!:crazy::der:
 
Wewe ndo akili yako mgando usiejua unaongea nini na mahala gani.
Hata kama hapendi vikojoleo,nitampa tu Tigo kwani kuna hasara gani?
Wangapi wanatoa tak.o na bado wanaishi?
Hata akitaka aingize puani ataingiza tu,si nimempenda!!!
SDKS!!
Umempenda au shida yako pesa?
 
Back
Top Bottom