Ndio hivyo hivyo dada zako wamegongwa nyapu zaoWakuu,
Nimekuwa mzoefu sasa kunyandua wadada wa chuo hasa mala marudipo nyumbani kwa likizo.
Yaani unaweza ukamtongoza mchana jioni ukaiona nyapu bila chenga,hili nina uzoefu nalo wakuu.
Kuna dada mmoja anasoma chuo cha kati arusha,mwezi december alirudi home kwa ajiri ya likizo na mapumziko,si nikaingiza gia zangu asubuhi,zikaingia zote na jioni nikapata nilichokuwa nakihitaji
Nimekuja ku conclude kwa huyo dada msoma chuo cha kati arusha kuwa huwa wanagawa utamu kirahsi kwa sababu mwanzo nilikuwa nadhani ni jambo la kawaida tu kwa wadada wote kufanya hivyo,
Wadada wa mtaani ni wagumu kuliko hawa wa vyuoni,kila nikitupia ndoana kwa dada wa mtaani inakuwa ngumu may be 2days or about a week lakini kwa hawa wa chuo labda utakuwa haujasema shida yako tu
Nimepiga nyapu za wanachuo wengi sana kwa style hiyo wakuu
Je wadada wa chuo wana nini mpaka wawe wanagawa utamu kirahsi hivi?
Title ni wadada, ila mfano upo wa mdada. Jf usipotumia akili utajiona wew sio mjanja kama wenzako kumbe hakuna.Wakuu,
Nimekuwa mzoefu sasa kunyandua wadada wa chuo hasa mala marudipo nyumbani kwa likizo.
Yaani unaweza ukamtongoza mchana jioni ukaiona nyapu bila chenga,hili nina uzoefu nalo wakuu.
Kuna dada mmoja anasoma chuo cha kati arusha,mwezi december alirudi home kwa ajiri ya likizo na mapumziko,si nikaingiza gia zangu asubuhi,zikaingia zote na jioni nikapata nilichokuwa nakihitaji
Nimekuja ku conclude kwa huyo dada msoma chuo cha kati arusha kuwa huwa wanagawa utamu kirahsi kwa sababu mwanzo nilikuwa nadhani ni jambo la kawaida tu kwa wadada wote kufanya hivyo,
Wadada wa mtaani ni wagumu kuliko hawa wa vyuoni,kila nikitupia ndoana kwa dada wa mtaani inakuwa ngumu may be 2days or about a week lakini kwa hawa wa chuo labda utakuwa haujasema shida yako tu
Nimepiga nyapu za wanachuo wengi sana kwa style hiyo wakuu
Je wadada wa chuo wana nini mpaka wawe wanagawa utamu kirahsi hivi?
UkimwiJe wadada wa chuo wana nini mpaka wawe wanagawa utamu kirahsi hivi?
Mkuu naskia umemaliza masaafu yote..?Kula NYAMA, NYAMAZA.
wanakupa unalalamika, wangekunyima ungelalamika, si unataka PAPA wemba, piga PUMBU.
Wahuni sio watu hivi vinguo vipo mjini hapa daah.
Mara ya pili hii unauliza, Una shida gani?Mkuu naskia umemaliza masaafu yote..?
Yaani wewe ni miongoni mwa watu wanaijua dini humu
Hamna shida mkuu... Kuna sehemu huwa najisahau au tuseme nakufananisha mkuu 🙏🙏🙏🙏🙏🙏Mara ya pili hii unauliza, Una shida gani?
We hukusoma chuo?Wanachuo wengi wana shida ya afya ya akili especially wadada
Sina hakika..Hamna shida mkuu... Kuna sehemu huwa najisahau au tuseme nakufananisha mkuu 🙏🙏🙏🙏🙏🙏
Hatari tupu aiseeee 😂😂😂😂Sina hakika..
Kuna namna kama comments zangu zinakushughulisha vile, hujui kama mimi ni sheikh,muhumu ama mtu tu wa heshima zake, kifupi hujui uniweke kundi gani
Nami napenda kuwa hivyo, ukiniweka kwenye uhuni sipo, kwenye uostafh naingia na kutoka, huku nipo kama sipo..
Hatari tupu aiseeee 😂😂😂😂
Sina neno hapo mkuu naimani mi nitaamini wewe ni mtu na heshima zako japo heshima zipo nusu
tiGo je? Alikupa?Wakuu,
Nimekuwa mzoefu sasa kunyandua wadada wa chuo hasa mala marudipo nyumbani kwa likizo.
Yaani unaweza ukamtongoza mchana jioni ukaiona nyapu bila chenga,hili nina uzoefu nalo wakuu.
Kuna dada mmoja anasoma chuo cha kati arusha,mwezi december alirudi home kwa ajiri ya likizo na mapumziko,si nikaingiza gia zangu asubuhi,zikaingia zote na jioni nikapata nilichokuwa nakihitaji
Nimekuja ku conclude kwa huyo dada msoma chuo cha kati arusha kuwa huwa wanagawa utamu kirahsi kwa sababu mwanzo nilikuwa nadhani ni jambo la kawaida tu kwa wadada wote kufanya hivyo,
Wadada wa mtaani ni wagumu kuliko hawa wa vyuoni,kila nikitupia ndoana kwa dada wa mtaani inakuwa ngumu may be 2days or about a week lakini kwa hawa wa chuo labda utakuwa haujasema shida yako tu
Nimepiga nyapu za wanachuo wengi sana kwa style hiyo wakuu
Je wadada wa chuo wana nini mpaka wawe wanagawa utamu kirahsi hivi?
Ulitumia condom lkn au ndo kujisifia ujinga!Nimepiga nyapu za wanachuo wengi sana kwa style hiyo wakuu
Nilisoma, sijawahi kuwa na matatizo hayo mimi.We hukusoma chuo?
Mbona unavyoongea ni kama unawajumuisha wanawake wote sasa!Nilisoma, sijawahi kuwa na matatizo hayo mimi.