Mahondaw
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 75,455
- 185,492
Ikiingia 18 weee fumuuaaaaa tu lo☺️
Ikiingia 18 weee fumuuaaaaa tu lo☺️
Kwa miondoko hii,mdogo wangu sikupatii Poor Brain
Nakufumua wewe tu sweetheart...Ikiingia 18 weee fumuuaaaaa tu lo☺️
Awwwwwwwwwww 💃💃💃💃Nakufumua wewe tu sweetheart...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]WADADA WA CHUO imekua kama brand hata malaya wengi ukiwakuta sinza kitambaa cheupe watakudanganya na kingereza cha Yes/No uingie kingi......
WADADA WA CHUO
Chizi ake mie akili zake anazijua mwenyewe!mmh! Badala ya kufumua wewe ndo unafumuliwa.
Okee ulimpa shilingi ngapiWakuu,
Nimekuwa mzoefu sasa kunyandua wadada wa chuo hasa mala marudipo nyumbani kwa likizo.
Yaani unaweza ukamtongoza mchana jioni ukaiona nyapu bila chenga,hili nina uzoefu nalo wakuu.
Kuna dada mmoja anasoma chuo cha kati arusha,mwezi december alirudi home kwa ajiri ya likizo na mapumziko,si nikaingiza gia zangu asubuhi,zikaingia zote na jioni nikapata nilichokuwa nakihitaji
Nimekuja ku conclude kwa huyo dada msoma chuo cha kati arusha kuwa huwa wanagawa utamu kirahsi kwa sababu mwanzo nilikuwa nadhani ni jambo la kawaida tu kwa wadada wote kufanya hivyo,
Wadada wa mtaani ni wagumu kuliko hawa wa vyuoni,kila nikitupia ndoana kwa dada wa mtaani inakuwa ngumu may be 2days or about a week lakini kwa hawa wa chuo labda utakuwa haujasema shida yako tu
Nimepiga nyapu za wanachuo wengi sana kwa style hiyo wakuu
Je wadada wa chuo wana nini mpaka wawe wanagawa utamu kirahsi hivi?
Hahaha aseeeeWakuu,
Nimekuwa mzoefu sasa kunyandua wadada wa chuo hasa mala marudipo nyumbani kwa likizo.
Yaani unaweza ukamtongoza mchana jioni ukaiona nyapu bila chenga,hili nina uzoefu nalo wakuu.
Kuna dada mmoja anasoma chuo cha kati arusha,mwezi december alirudi home kwa ajiri ya likizo na mapumziko,si nikaingiza gia zangu asubuhi,zikaingia zote na jioni nikapata nilichokuwa nakihitaji
Nimekuja ku conclude kwa huyo dada msoma chuo cha kati arusha kuwa huwa wanagawa utamu kirahsi kwa sababu mwanzo nilikuwa nadhani ni jambo la kawaida tu kwa wadada wote kufanya hivyo,
Wadada wa mtaani ni wagumu kuliko hawa wa vyuoni,kila nikitupia ndoana kwa dada wa mtaani inakuwa ngumu may be 2days or about a week lakini kwa hawa wa chuo labda utakuwa haujasema shida yako tu
Nimepiga nyapu za wanachuo wengi sana kwa style hiyo wakuu
Je wadada wa chuo wana nini mpaka wawe wanagawa utamu kirahsi hivi?
Mjanja mmoja 😂🙌