Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Hatuongelei swala la raha ndugu! tunaongelea swala la responsibility? after all how far are you sure kwamba anapata raha? while wewe umemuita kwa raha zako??? after all wanawake wangekuwa honesty wachache sana wanapata raha unayosema wewe! Ladies hebu jiteteeni eti mnapata raha mnapokurupushwa??
If that the case basi kumwita kwangu majbu yke isiwe take hela iwe kmba hana hamu na hlo tendo ikiwa anakuja huku akijua hana hamu basi ni mfnya biashra na kama hapti raha hilo ni tatizo lingne na linahtji mjdala tofauti na huu na ukweli ni kwmba mwanaume mungwan huwez muacha dem aliyekuja kwako bila hta kumpa chchte ila ikiwa dem anatanguliz kuomba pesa kabla inatia shka
 
Mna vituko nyie viumbe hisia na mm huna ila unahisia na pesa zng!!!
We we ndyo ume mshawishi kuwa na hisia na pesa zako. Unapomfuata MTU kumwambia unashida na game tu tayari umesham devalue umeonesha kabisa huna mapenzi naye unashida ya kumtumia . na yeye kama keshajikatia tamaa hakuona thamani yake.. Maana wengi ndivyo mnavyowachukulia single moms..bora umlipe muishane
 
Emmyta tuombe radhi! usifikiri wanaume wote ni sawa na huyu bmdogo Data! Enzi hizo nikikupigia simutegemea yafuatayo:
1. Kula bata whole weekend ijumaa mpk jpili together haurudi kwenu.
2. Matatizo yako yaliyoko ndani ya uwezo wako nayasolve
3. Nakupeleka home, kwa private car au tax no boda boda usijechubuka bure sweet wangu...
4. Ninakuhudumia regadless umenipa au hujanipa...

niombe radhi emmyta tafadhali...

Sina budi kukuomba radhi kwa kweli. Sasa mmepotelea wapi aisee hadi wamebaki hawa ambao wakiomba hata hela ya soda wanakuja kulalamika.
 
mrushie buku 3 tu akapate wali sahan moja kwenye kibanda umiza
 
Back
Top Bottom