Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Hahahaa kwa misemo ya jk lazima tabasamu lije.
mkuu umenikumbusha kauli nyingine ya J.k yani huyu "

"watu wanasema jk hachomoi yeye anakwambia hana cha kuchomoa sababu hajachomeka kitu"

ile crip nikiwa na hasira still always naicheki
 
Siyo biashara lkn MTU siyo mkeo umuombe tu game aje upige burebure. Aoge kwa sabuni yake mwenyewe ka perfume apige na kipodozi isitoshe na nauli ajilipie kukufuata then we we ufurahie tu game. Mambo mengine hampaswi kulalamika
 
Zinaa ni dhambi kwa wale wanaoamini katika uwepo wa Mungu muweza Yote.
Ila nimetafakari sana kuona vijana wa sasa jinsi mnapenda sana miteremko kupita kiasi!! Khaa
Yaani unataka huyo dada akufuate kwa nauli yake? apoteze muda kwa ajili yako? ukimchafua akafue nguo zake kwa hela yake? hata kama ataojea sabuni ya rungu unajua bei yake? Be like a man! if i may ask how old r u?
Aiseee..... ....

!!

Ndo mnavyo sema... " FA.
 
Unajua ukiingia ndani ndani kuna viwanja na mashamba hadi elfu 70 kwa heka, sasa wewe muda wote unawaza gemu tu! Miaka si mingi utajikuta unaitwa Mtanzania jina bila umiliki wa chochote kinachohusiana na nchi yako!
Sijakuelewa Mkuu.
 
Wakuu poleni na hongereni kwa kazi.

Ni hivi. Wiki mbili zimepita kuna demu nilimuomba game. Akasita sita kama siku tatu hivi. Nikampotezea. Jana kaniomba laki.

Hapa kazini, kuna single mom. Yuko vizuri sana. Nimekua nikimuomba game kwa muda mrefu.. Jana akaniuliza... Niko serious kweli, nikamwambia ndio. Tukapanga tukapige game kesho J tano. Leo asubuhi ananiambia Mbona M pesa haijacheka. Yani nitume hela kwanza. Nimechoka.

Mtaani kuna mtoto mmoja mkali sana, nikaonyesha interest kwake, baada ya kuona anaelekea nikamuomba namba ya cm.. Akaniambia hana simu. Maana yake nijiongeze. Nikachoka.

Sasa swali kwenu akina dada, huduma hiyo sasa imekua biashara?? Kama ndio, basi si muaze kutoa na risiti, VAT.
Wape ujue anaeomba hana,na kakuheshimu ndio mana kakuomba wewe....mpe tuu kwanza hela ye nyewe ya kunywia supu wala sio hela ya mana laki tuuu.....lol
 
Wape ujue anaeomba hana,na kakuheshimu ndio mana kakuomba wewe....mpe tuu kwanza hela ye nyewe ya kunywia supu wala sio hela ya mana laki tuuu.....lol
Sijui wanaume ni viumbe wa aina gani yaani ulalamishi kila kukicha hata kwa jambo dogo.
 
Dah hii shida mkuu, je maskini ataoa kweli kwa hii?
 
mi single mom ndio nmemkubali......hataki longolongo TIA hata50 unapewa game sku nzima..sasa kaka hata 50 unagoma kutoa kwa game ya siku nzima...BORA WAKUNYIME TU...wengine sio walanguzi wanauza kwa bei ya kutupa na chumba anakufagilia
 
Siyo biashara lkn MTU siyo mkeo umuombe tu game aje upige burebure. Aoge kwa sabuni yake mwenyewe ka perfume apige na kipodozi isitoshe na nauli ajilipie kukufuata then we we ufurahie tu game. Mambo mengine hampaswi kulalamika
Ndo mnavyo sema!
 
Zinaa ni dhambi kwa wale wanaoamini katika uwepo wa Mungu muweza Yote.
Ila nimetafakari sana kuona vijana wa sasa jinsi mnapenda sana miteremko kupita kiasi!! Khaa
Yaani unataka huyo dada akufuate kwa nauli yake? apoteze muda kwa ajili yako? ukimchafua akafue nguo zake kwa hela yake? hata kama ataojea sabuni ya rungu unajua bei yake? Be like a man! if i may ask how old r u?
Kwani wakati wa game yy hpti raha mpka alipwe otherwise awe wazi she is full commercial woman mtu ajue
 
Wape ujue anaeomba hana,na kakuheshimu ndio mana kakuomba wewe....mpe tuu kwanza hela ye nyewe ya kunywia supu wala sio hela ya mana laki tuuu.....lol

Naomba elfu 20 mama wawili
 
Huyu single mom bado nachonga nae hapa... Nimemuuliza nimrushie sh ngapi M pesa.!? Anasema yeyote ntakayoona itamsaidie yeye na mwanae.

Kazi kweli.
Huyo single mom ni boya tu hajui kula na kipofu mapema hivyo,halafu hawa mademu wanao omba pesa kabla ya game hawajiamin
 
Back
Top Bottom