Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Solution ni vijana tuoe, na mademu kama unaona mchizi hana muelekeo mmpotezee sema mademu nao mna mashauzi sana mnapenda kuringa wakati wazuri mpo wengi
 
Mkivikuta vichafu mnapiga kelele, mkiambiwa mchangie gharama kama hivyo pia mnapayuka.... Sasa jema lipi?
Cha bure Duniani ni titi la mama yako tu
 
Huyo single mom ni boya tu hajui kula na kipofu mapema hivyo,halafu hawa mademu wanao omba pesa kabla ya game hawajiamin
Ndo hivyo... Yani ukiwa bahili saivi unabaki na ham zako. Shida kweli.
 
Kwani wakati wa game yy hpti raha mpka alipwe otherwise awe wazi she is full commercial woman mtu ajue
Hatuongelei swala la raha ndugu! tunaongelea swala la responsibility? after all how far are you sure kwamba anapata raha? while wewe umemuita kwa raha zako??? after all wanawake wangekuwa honesty wachache sana wanapata raha unayosema wewe! Ladies hebu jiteteeni eti mnapata raha mnapokurupushwa??
 
Wacha kabisa naona imekuwa biashara,juzi jmosi yupo demu kama week hivi hatujawasiliana,hivyo nilijisikia tu kuwasiliana nae nimjulie hali basi baada ya salamu,akanitext "baby naomba elfu 20 nimepelewa kuna inshu nataka ninunue"nikiwa bado naitafakari hio sms ghafla text nyingine hio inasema "halafu Leo nina hamu ya kulala kwako" Mhhh nikajua hili changa la macho tu coz tumezoeana halafu sijawahi kupiga
Sasa hamu ya kulala kwako kaitoa wapi?
 
Hatuongelei swala la raha ndugu! tunaongelea swala la responsibility? after all how far are you sure kwamba anapata raha? while wewe umemuita kwa raha zako??? after all wanawake wangekuwa honesty wachache sana wanapata raha unayosema wewe! Ladies hebu jiteteeni eti mnapata raha mnapokurupushwa??
Yeye ndyo amehitaji ukute huyo mama hana hata hisia naye ..kumbuka mwanamke hupata raha ikiwa tu anawazo walau kidogo la kukupenda cyo kukurupushwa.. Hapo you must park at your own risk... Unalalamika kwamba Ni biashara kwani kuna tofauti na kukurupusha kahaba kule wanakojiuza. Au kwa kuwa mko Nate office moja ndyo haitaitwa biashara
 
Nazan unaenda kwa wanawake wenye tabia zinazo fanana,siyo wanawake wote wapo hivo
 
Sijui wanaume ni viumbe wa aina gani yaani ulalamishi kila kukicha hata kwa jambo dogo.
Emmyta tuombe radhi! usifikiri wanaume wote ni sawa na huyu bmdogo Data! Enzi hizo nikikupigia simutegemea yafuatayo:
1. Kula bata whole weekend ijumaa mpk jpili together haurudi kwenu.
2. Matatizo yako yaliyoko ndani ya uwezo wako nayasolve
3. Nakupeleka home, kwa private car au tax no boda boda usijechubuka bure sweet wangu...
4. Ninakuhudumia regadless umenipa au hujanipa...

niombe radhi emmyta tafadhali...
 
Mm baada ya kuona hobby ya wanawake inanifilisi nimehamishia hobby yangu kwenye alcohol walau inaniondolea stress.
 
Nazani unaenda kwa wanawake wenye tabia zinazo fanana,siyo wote wako hivo kama anakupenda hawezi taka hela.
 
Yeye ndyo amehitaji ukute huyo mama hana hata hisia naye ..kumbuka mwanamke hupata raha ikiwa tu anawazo walau kidogo la kukupenda cyo kukurupushwa.. Hapo you must park at your own risk... Unalalamika kwamba Ni biashara kwani kuna tofauti na kukurupusha kahaba kule wanakojiuza. Au kwa kuwa mko Nate office moja ndyo haitaitwa biashara
Mna vituko nyie viumbe hisia na mm huna ila unahisia na pesa zng!!!
 
Huyu single mom bado nachonga nae hapa... Nimemuuliza nimrushie sh ngapi M pesa.!? Anasema yeyote ntakayoona itamsaidie yeye na mwanae.

Kazi kweli.
mkuu huyo single momy ni shangazi yangu
 
Back
Top Bottom