Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Wadada taratibu jamani, kama ni biashara mseme kabisa

Zinaa ni dhambi kwa wale wanaoamini katika uwepo wa Mungu muweza Yote.
Ila nimetafakari sana kuona vijana wa sasa jinsi mnapenda sana miteremko kupita kiasi!! Khaa
Yaani unataka huyo dada akufuate kwa nauli yake? apoteze muda kwa ajili yako? ukimchafua akafue nguo zake kwa hela yake? hata kama ataojea sabuni ya rungu unajua bei yake? Be like a man! if i may ask how old r u?
 
Mwenyewe naipenda hela yangu, na wewe unaipenda hela yangu. [emoji16] [emoji16]
 
Unajua ukiingia ndani ndani kuna viwanja na mashamba hadi elfu 70 kwa heka, sasa wewe muda wote unawaza gemu tu! Miaka si mingi utajikuta unaitwa Mtanzania jina bila umiliki wa chochote kinachohusiana na nchi yako!
 
Wacha kabisa naona imekuwa biashara,juzi jmosi yupo demu kama week hivi hatujawasiliana,hivyo nilijisikia tu kuwasiliana nae nimjulie hali basi baada ya salamu,akanitext "baby naomba elfu 20 nimepelewa kuna inshu nataka ninunue"nikiwa bado naitafakari hio sms ghafla text nyingine hio inasema "halafu Leo nina hamu ya kulala kwako" Mhhh nikajua hili changa la macho tu coz tumezoeana halafu sijawahi kupiga
 
Ndio masna ake.. Hata mie juzi dem kaja geto akataka kuniuzia.. Nikamwambia aende tu.. Pia mpenzi wa zamani nilimuomba tukumbushie akakataa kunipa bure mpaka nimtoe na mtonyo.... So in short.. The era of free P is finally over!
Over n gone.
 
Wakuu poleni na hongereni kwa kazi.

Ni hivi. Wiki mbili zimepita kuna demu nilimuomba game. Akasita sita kama siku tatu hivi. Nikampotezea. Jana kaniomba laki.

Hapa kazini, kuna single mom. Yuko vizuri sana. Nimekua nikimuomba game kwa muda mrefu.. Jana akaniuliza... Niko serious kweli, nikamwambia ndio. Tukapanga tukapige game kesho J tano. Leo asubuhi ananiambia Mbona M pesa haijacheka. Yani nitume hela kwanza. Nimechoka.

Mtaani kuna mtoto mmoja mkali sana, nikaonyesha interest kwake, baada ya kuona anaelekea nikamuomba namba ya cm.. Akaniambia hana simu. Maana yake nijiongeze. Nikachoka.

Sasa swali kwenu akina dada, huduma hiyo sasa imekua biashara?? Kama ndio, basi si muaze kutoa na risiti, VAT.
Kwani hii biashara ni mpya kwako?

Hii ilianza kabla ya biashara ya utumwa
 
Sasa mkuu unashangaa mtu kutumia rasilimiali aliyonayo kujiingizia kipato???

Mwalimu Nyerere alishawahi kusema "Make sure you use your resources to the maximum"
Hahahahaahaa.. Kweli mkuu.
 
Back
Top Bottom