Wadada mnaolea ''viben10'' ni nani aliyewaroga?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,386
Likes
38,563
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,386 38,563 280
Mwanaume ndio kichwa cha nyumba, wewe unamgeuza mwanaume kuwa pet wako, kama paka au mbwa.

Eti unajitolea kumtunza, kumlisha na kumvisha, hivi wewe dada ni nani hadi unaenda kinyume na agizo la Mungu? Mwanaume aliumbiwa kula kwa jasho, sio kuletewa na mwanamke.

Mwanaume anatakiwa awe na hekima, busara na nguvu, hivyo viben ten havina akili hata moja vinafikiria kunyonya mbunye tu na kupiga gemu, havijui hata bei ya tofali, kamwe hamuwezi kuendelea kwa kugegedana.

Halafu huto tuvulana mnatudhibiti na malimbwata, mama wee, Mungu anawaoneni mnavyowafanyia watoto wa wenzenu na kuwageuza sex slaves.

Endeleeni tu ila yana mwisho
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
1,975
Likes
2,050
Points
280
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
1,975 2,050 280
Wanaume siku hizi tupo wachache haswa tuliozaliwa tarehe 26 April wengi wao warembo
 
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
35,650
Likes
103,588
Points
280
Age
30
Sakayo

Sakayo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
35,650 103,588 280
Jaman mtu kama ameridhika na kiben10 chake aachwe. Wanao taka wachapa kazi na walo wazidi umri nao waachwe.
Ilimradi hatusumbuani kwenye maisha yetu ya kila sku
Mwanaume mvivu hafai kwa Taifa!! Unafikiri huwa wanaridhika au hakuna namna!! Hatuwasumbui ila vinatia aibu, hivi wazazi wao wakitaka support kwao huwa inakuwajee, mpaka waombe kwa bi mkubwaa!!!
 
aganza

aganza

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2017
Messages
1,542
Likes
3,071
Points
280
Age
30
aganza

aganza

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2017
1,542 3,071 280
Mwanaume ndio kichwa cha nyumba, wewe unamgeuza mwanaume kuwa pet wako, kama paka au mbwa.
Eti unajitolea kumtunza, kumlisha na kumvisha, hivi wewe dada ni Nani hadi unaenda Kinyume Na agizo la Mungu? Mwanaume aliumbiwa kula kwa jasho, sio kuletewa Na mwanamke.
Mwanaume anatakiwa awe Na hekima, busara Na nguvu, hivyo vibeten havina akili hata moja vinafikiria kunyonya mbunye tu Na kupiga gemu, havijui hata bei ya tofali, kamwe hamuwezi kuendelea kwa kugegedana.
Halafu huto tuvulana mnatudhibiti Na malimbwata, mama weee, Mungu anawaoneni mnavyowafanyia watoto wa wenzenu na kuwageuza sex slaves.
Endeleeni tu Ila yana mwisho
Ni ajabu mwanaume rijali kujadili mambo ya hivi
Au ulitaka vi Ben 10 vikuchukue wewe?
 
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined
Oct 6, 2016
Messages
5,709
Likes
8,978
Points
280
Age
22
goldie ink

goldie ink

JF-Expert Member
Joined Oct 6, 2016
5,709 8,978 280
Because wanaume zao wanapiga goli 1 kwa mwezi....
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
29,343
Likes
62,511
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
29,343 62,511 280
Jaman mtu kama ameridhika na kiben10 chake aachwe. Wanao taka wachapa kazi na walo wazidi umri nao waachwe.
Ilimradi hatusumbuani kwenye maisha yetu ya kila sku
Hatuwezi kuwaacha bwana
 
KORBOTO

KORBOTO

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Messages
1,566
Likes
1,802
Points
280
KORBOTO

KORBOTO

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2014
1,566 1,802 280
kwan kazi wanayofanya hawatoki jasho? ndo jasho lenyewe...
 

Forum statistics

Threads 1,235,128
Members 474,351
Posts 29,212,700