Wadada mnaolea ''viben10'' ni nani aliyewaroga?

Wadada mnaolea ''viben10'' ni nani aliyewaroga?

Hawa wazee wengine wanafanya watu wafikiri kwamba washachukuliwa vimada wao na vi Ben Ten, ndiyomaana wana hasira navyo.

I mean seriously, mimi Baba Ubaya nina mke wangu tunaishi vizuri, mtaa wa pili mwanamke akichukuliwa na ki Ben Ten inanihusu nini mimi kama si umbea tu?
Hahahaha
Kuna vitu vingine inatakiwa mtu kama humtafii hela usimpangie namna ya kula.

Let them be, ukute wao viben 10 ndio vinakamilisha furaha ya maisha yao.
 
Eeeh
Wewe Shunie ukiamua kunificha ndani ukawa una nilisha watu wengine inawauma nini?

Hela unatafuta wewe na ilimradi huvunji sheria yoyote ya jamhuri ya muungano hautakiwi mtu akulaumu kwa lolote
Hapana aisee me na mambo za kumuhudumia mwanaume tofauti acha nikufwe na hamu zangu tu mtu yeye kazi yake ni kukupiga pumbu woiiii siwezi ninavyopenda hela mie
 
Hahahaha
Kuna vitu vingine inatakiwa mtu kama humtafii hela usimpangie namna ya kula.

Let them be, ukute wao viben 10 ndio vinakamilisha furaha ya maisha yao.
Jambo la mwanamme kumshupalia mwanamke asiyemjua, na kutaka kumpangia nani awe mpenzi wake, linasikitisha sana.
 
Hapana aisee me na mambo za kumuhudumia mwanaume tofauti acha nikufwe na hamu zangu tu mtu yeye kazi yake ni kukupiga pumbu woiiii siwezi ninavyopenda hela mie
Sawa lakini siku ukiamua iwe hivo asikulaumu mtu, maana wewe una tafuta furaha yako.

Wala wewe siku ukimuona mwanamke ana ki ben 10 usikorome as long as hawajawahi kuja kukuomba chumvi kwako.
Na wanawake wengi wanao fanya hivi wanakuwa wana jua wana uwezo wa kuishi na hali hiyo
 
Sawa lakini siku ukiamua iwe hivo asikulaumu mtu, maana wewe una tafuta furaha yako.

Wala wewe siku ukimuona mwanamke ana ki ben 10 usikorome as long as hawajawahi kuja kukuomba chumvi kwako.
Na wanawake wengi wanao fanya hivi wanakuwa wana jua wana uwezo wa kuishi na hali hiyo
Ni kweli unawaacha kama walivyo tu hayakuhusu hawajawahi hata kukuomba msaada kila mtu apambane na hali yake
 
Nimewakumbusha tu wajibu Na majukumu ya mwanaume kwa mujibu wa maandiko matakatifu
Wajibu na majuku ya mwanaume unaendelea kuchange kadir siku zinavyo enda na tamaduni zinapo badilika.
Ndio.maana unaona hata wabaume wengi sku hizi wanataka wanawake wanao changia kitu.
So hawa nao wamekuja na style yao, as long as mama anamueka ki ben 10 ana jiweza mi sioni tatizo
 
[emoji533] [emoji533] dyudyu haijawai kuwaacha salama..kna dada
 
Unaongea kwa uchungu!Isije ikawa wamemdhibiti kijana wetu damu yetu
 
Wajibu na majuku ya mwanaume unaendelea kuchange kadir siku zinavyo enda na tamaduni zinapo badilika.
Ndio.maana unaona hata wabaume wengi sku hizi wanataka wanawake wanao changia kitu.
So hawa nao wamekuja na style yao, as long as mama anamueka ki ben 10 ana jiweza mi sioni tatizo
Unajua kirahisi rahisi hivi hivi mtu mzima anaweza kuweka mazingira ya watu kuanza kuteta kwamba anaona wivu na yeye anataka kuwekwa kama ki Ben Ten.
 
Back
Top Bottom