EJM_
JF-Expert Member
- Jul 8, 2011
- 3,836
- 2,119
Na kama ni maneno tuu mwambie na huu mwaka utaisha!
Nna mpango wa kutumia siku 14.4 kukupata
Na kama ni maneno tuu mwambie na huu mwaka utaisha!
Mwenzangu! Ati ni choo kila mtu aingie??WADADA MNA ROHO MBAYA,watu bwana tuwe mama huruma kila anayetamka nakupenda uende kisa usiambiwe una roho mbaya
Kwa nini usingemshauri huyu jama yako aachane na mwanadada huyo? Kwa nini alazimishe mahali ambapo 'hapalipi'? Mwaka unakataka na yeye anatongoza tu! Hana jingine la kufanya?Jamaa yangu mmoja kamtongoza mdada tangu mwaka jana hadi mwaka mpya umeingia hajakubaliwa. Mwaka mzima anatongozwa.
Nna mpango wa kutumia siku 14.4 kukupata