Wadada kwanini mnapenda kutumia neno 'my'?


Nipe Andiko

Nipe Andiko

Senior Member
Joined
Jan 20, 2017
Messages
158
Likes
133
Points
60
Nipe Andiko

Nipe Andiko

Senior Member
Joined Jan 20, 2017
158 133 60
Imekuwa kawaida mabinti kuwaita vijana "MY" wakati wa kuchat, either WhatsApp, Facebook, Sms n.k. Sasa mi najiuliza hii sentesi nusu "My..." maana yake nini?
Ni maneno gani huwa yanaachwa bila kumaliziwa hapo mbele ya "My..."?

Sijui wengine mnajisikiaje kuitwa " My..., ila Binafsi huwa sipendi kabisa kuitwa "My" ovyo ovyo, maana unafanya nijiulize maswali mengi kichwani, My, nani sasa? My husband? My boyfriend? My love? Au my nini? Hili neno liko romantic kidogo hasa linapotamkwa kwa jinsia tofauti!

Sasa kwa nini wadada mnapenda kutuita "My..."?

Na kwa nini huwa mnaishia hapo My? Si muwe mnamalizia mfano my friend, au my babe n.k,

Na je wanaume wenzangu mnajisikiaje mnapoitwa na wadada My?
 

Forum statistics

Threads 1,213,864
Members 462,337
Posts 28,493,168