Hahaha... usinikumbushe S jirani na sista wa moro yule mwanaume alinipenda jamani jamani hapo mimi nipo form two bado kabichiiiii yeye six... nilikua nakaa hostel ile jioni jioni anakuja ananiletea mikate. .sukari. .peanut butter sometimes anamwambia shemeji yake ananikaangia dagaa ananiletea naweka kwenye makande au nalia dona la boarding serikalini mnalijua..dagaa anaweka na vitunguu vingii mafuta ya Kula mengiii na kapilipili kiasi kwamba nikichota mafuta kanusu kijiko tu na kumix kwenye kande au ndondo za shule vinanukiaaa kama vimeungwa vizuri vile..... nipo four yeye chuo UDOM mimi nishasahau kabisaaa alikuja na mazaga kibao nipo boarding kama kawa. .nipo 6 yeye keshaanza kazi hakuchoka kama kawa visiting day huyooo. .nipo chuo yeye kazi mkoa mwingine alikujaga kikazi alifika hadi hostel nilikuwa nakaa off- campus na siku hio roommate hakuwepo mweeh. ....
Patrick kumbe alikua kaoa na watoto watatu tehteh.. alinidanganya pindi mkewe kaenda kujifungua. .
Baba K alikua kaoa na watoto watano alitakaga hadi kunioa mke wa pili ila alisema mpaka anijengee nyumba ndo atanioa na alishaanzaga process ujana ujana na mambo ya mke wa pili mimi teiina dooh. ....
Ni story ndefu aseeee. . Hasa ya Patrick. baba K yeye huwa anatamani sana kuja kwangu walau apumzishe akili na mambo ya familia yake tukumbushie ila no way
Cc
Smart911