lara 1
JF-Expert Member
- Jun 10, 2012
- 15,700
- 29,210
Thank God i am not a woman lol
Wacongo wa kiume wanaonyoa na kumassage uso!!!!!!!!! Hahahaaaaaaa! Kama nakuona unavowakata jicho la tahadhari wajue kabisaaa hupendi mambo yao!!!!!!!!!! LOL!
Thank God i am not a woman lol
Mwalimu,nimekupata...nahisi wewe unapenda mambo ya natural' ila tambua si watu wote wanapendaKasema nani?
Kupaka hinna si urembo? Kupaka make-up usoni si urembo?
Nisome vyema. Nimeongelea kwanza kuwa ili kuepukana na tatizo tajwa watu warudi kwenye uasili wao kwanza.
Ukiwa natural kwa asilimia 100, utahitaji kwenda salon mwaka kwa vuli, if at all.
Haya nimesema hapa before kuwa inategemea unakwenda salon gani.Yaani mimi naendaga na AIR FRESHER!!!!!!!!! Haswaaaa saluni za Sinza washanizoea!!!!!!!! Nikiona vipi vipi nanyunyuzia kwanza!!!!!!!!! Wateja wanashukurujeeeee!!!!!!!!! ( IT MIGHT BE RUDE BT ITS NECESSARY!!!!!!!!!!!)
Wabongo wanawake hawaoshi kila siku, wanakwambie "setting itatoka" ......au wengine weave itapoteza luster and shine
:A S-confused1:
Hao c wacongo ni wana CDM na kunuka vikwapa ni sera yao
kwani mkiwa mwaoshwa nywele vichwa si huwa mwaviegemeza kwenye sink?
naona kama salon uloingia Konnie itakua ya kiswahili sana
Kasema nani?
Kupaka hinna si urembo? Kupaka make-up usoni si urembo?
Nisome vyema. Nimeongelea kwanza kuwa ili kuepukana na tatizo tajwa watu warudi kwenye uasili wao kwanza.
Ukiwa natural kwa asilimia 100, utahitaji kwenda salon mwaka kwa vuli, if at all.
Yaani mimi naendaga na AIR FRESHER!!!!!!!!! Haswaaaa saluni za Sinza washanizoea!!!!!!!! Nikiona vipi vipi nanyunyuzia kwanza!!!!!!!!! Wateja wanashukurujeeeee!!!!!!!!! ( IT MIGHT BE RUDE BT ITS NECESSARY!!!!!!!!!!!)
hivi kope itabandikia nyumbani? Achia mbali kucha na yale macho ya ndani.
Urembo kazi sana, usituone tunang'aa barabarani.
Mwalimu,nimekupata...nahisi wewe unapenda mambo ya natural' ila tambua si watu wote wanapenda
muonekano wa natural. Salon ni kama chakula,unaweza kupika mwenyewe na kula nyumbani na pia una
weza kutoka out for lunch or dinner. Hata hivyo unaonekana wewe si mtu wa salon.
Hongera kwa kuchagua kuwa natural...na pia nakukaribisha kwenye dunia ya urembo
Nauliza tu msinitupie mawe, kwa nini watu wanaenda kuoshwa nywele salon ee?
me like you senkyu fo zis uz fu post
ningependa kuchangia ila umemaliza kila kitu kwa swali hili. mtu anaenda kumaliza mchana mzima au siku zote mbili za weekend mume kabaki mwenyewe ndani ukiuliza niko saluni halafu wanalalamika mahouse girl wakipindua pindo. Gaijin hebu wafunze hawa. Manywele ya kutengeneza na kuosha saloon nakukaa wiki moja hujaosha yananuka na ni kero kwa mpenzio. bila aibu jitu linakwenda saluni ya mwanaume yaani nywele yako anaenda kuishika mwanaume mwingine amabaye sio mumeo na kawaida nywele zikishikwa huleta kausingizi fulani hivi then unaegemea kwenye mapaja ya mwanaume asiye mumeo. sijui nisema enewei ngoja niishie hapa
me like you senkyu fo zis uz fu post
ningependa kuchangia ila umemaliza kila kitu kwa swali hili. mtu anaenda kumaliza mchana mzima au siku zote mbili za weekend mume kabaki mwenyewe ndani ukiuliza niko saluni halafu wanalalamika mahouse girl wakipindua pindo. Gaijin hebu wafunze hawa. Manywele ya kutengeneza na kuosha saloon nakukaa wiki moja hujaosha yananuka na ni kero kwa mpenzio. bila aibu jitu linakwenda saluni ya mwanaume yaani nywele yako anaenda kuishika mwanaume mwingine amabaye sio mumeo na kawaida nywele zikishikwa huleta kausingizi fulani hivi then unaegemea kwenye mapaja ya mwanaume asiye mumeo. sijui nisema enewei ngoja niishie hapa