WaCongo wa kwenye saloon za kike mtatuua...

WaCongo wa kwenye saloon za kike mtatuua...

ina maana mtu kutoq harufu mfano ya kinywa hadi meno yawe ya njano?

uchafu unaonekana kwa macho, baada ya kuona wahudumu ni wachafu, kwanini usiondoke na kwenda kwenye saluni nyingine yenye wahudumu wasafi?
 
kama ulikuwepo, mtu unakuta kakukata nywele zako hajui zimekusumbua kiasi gani kurefusha.

Msaada mkubwa kabisa anaokupa ni 'pole'

Sio nna nywele fupi, para kabisa.....:redfaces:.

Walau wangekuwa na leseni kama nchi za wengine, lakini wa Bongo hata hajasomea, na akikuharibu huna hata pakumshitaki

Si bora nifanye mwenyewe tu hasa ukizingatia kumbe kuna na kero ya watu kunuka uvundo
 
Ndio muache sasa Kongosho

Mkirudi back to basis, wala hakuna haja ya kwenda salon, wala nini.

Au tutumie mtindo wanaofanya baadhi ya watu, kujikusanya wawili watatu pamoja mwezi mara moja, na kumwita mhudumu wa salon nyumbani.

Hapo utaondoa tatizo la uchafu, maana mhudumu utachagua mwenyewe awe wa aina gani.
 
Last edited by a moderator:
Ndio muache sasa Kongosho

Mkirudi back to basis, wala hakuna haja ya kwenda salon, wala nini.

Au tutumie mtindo wanaofanya baadhi ya watu, kujikusanya wawili watatu pamoja mwezi mara moja, na kumwita mhudumu wa salon nyumbani.

Hapo utaondoa tatizo la uchafu, maana mhudumu utachagua mwenyewe awe wa aina gani.

Ndiyo nini hiyo?
 
itabidi tu

au kununua vifaa, unakuwa unatengenezea nyumbani.

Ila kwa kweli, kuna baadhi ya saloon wanafukuza wateja bila kujua.

Ndio muache sasa Kongosho

Mkirudi back to basis, wala hakuna haja ya kwenda salon, wala nini.

Au tutumie mtindo wanaofanya baadhi ya watu, kujikusanya wawili watatu pamoja mwezi mara moja, na kumwita mhudumu wa salon nyumbani.

Hapo utaondoa tatizo la uchafu, maana mhudumu utachagua mwenyewe awe wa aina gani.
 
Last edited by a moderator:
Ikisha Kongosho watu wanawezaje ile kila siku kuhudumiwa na mtu mwengine?

Mimi kuanzia hospitali hadi dukani, lazima nipate mhudumu huyo huyo.

Nisipompata naona kero, naweza hata kuacha kupewa huduma kwa siku hiyo.
 
Last edited by a moderator:
kwani mkiwa mwaoshwa nywele vichwa si huwa mwaviegemeza kwenye sink?
naona kama salon uloingia Konnie itakua ya kiswahili sana
 
Kongosho, nakubaliana na unachosema, lakini inategemeana na salon unayokwenda....je umewahi kuingia
salon za Mikocheni au masaki?
 
Nauliza tu msinitupie mawe, kwa nini watu wanaenda kuoshwa nywele salon ee?
Ukioshwa nywele salon ni tofauti na utakavyojiosha wewe mwenyewe ukiwa home'i mean salon utatakata zaidi kuliko nyumbani....na vipi kuhusu treatment na retouch? navyo unaweza jifanyia nyumbani?
 
Ndio muache sasa Kongosho

Mkirudi back to basis, wala hakuna haja ya kwenda salon, wala nini.

Au tutumie mtindo wanaofanya baadhi ya watu, kujikusanya wawili watatu pamoja mwezi mara moja, na kumwita mhudumu wa salon nyumbani.

Hapo utaondoa tatizo la uchafu, maana mhudumu utachagua mwenyewe awe wa aina gani.
Kuna watu walinunua kila kitu cha salon na kujiwekea nyumbani....lakini mwisho wa siku wote wamechemka na
wanakwenda kuhudumiwa tena na mastaff wa salon. Usicheze na kitu kuhudumiwa
 
mbona wanajiita wazee wa bringbring ama ni mikwala ya kula pesa za mumama ya bongo?
 
mbona wanajiita wazee wa bringbring ama ni mikwala ya kula pesa za mumama ya bongo?
Siyo wacongo wote wako hivyo ila ni baadhi tu hasa wanamuziki. Hata hivyo nowdays hata wakaka wa kibongo
wanajua kufanya hizi kazi kuliko mnavyofikiria
 
Ukioshwa nywele salon ni tofauti na utakavyojiosha wewe mwenyewe ukiwa home'i mean salon utatakata zaidi kuliko nyumbani....na vipi kuhusu treatment na retouch? navyo unaweza jifanyia nyumbani?

Sijawahi kuweka kemikali katika kichwa changu, kwa hiyo mambo ya ku-retouch sijui kama unaweza kufanya home au la. Ila treatment za natural products, naweza sana kufanya nyumbani bila ya shaka yoyote.

Pia sijui hizo nywele ni chafu kiasi gani, hata salon zitakate zaidi. Lakini naamini ukiwa unaosha nywele kila siku au siku mbili hadi tatu mara moja, nywele zhazitakuwa chafu kiasi cha kulazima upate mhudumu wa kukuosha.
 
Kuna watu walinunua kila kitu cha salon na kujiwekea nyumbani....lakini mwisho wa siku wote wamechemka na
wanakwenda kuhudumiwa tena na mastaff wa salon. Usicheze na kitu kuhudumiwa

Watu na watu.

Ninawajua ambao hawana hata vifaa nusu vya salon, na wanajihudumia nyumbani.
 
Sijawahi kuweka kemikali katika kichwa changu, kwa hiyo mambo ya ku-retouch sijui kama unaweza kufanya home au la. Ila treatment za natural products, naweza sana kufanya nyumbani bila ya shaka yoyote.

Pia sijui hizo nywele ni chafu kiasi gani, hata salon zitakate zaidi. Lakini naamini ukiwa unaosha nywele kila siku au siku mbili hadi tatu mara moja, nywele zhazitakuwa chafu kiasi cha kulazima upate mhudumu wa kukuosha.
Sasa nimekupata'kumbe wewe unaongelea uzuri na mimi naongelea urembo.

Uzuri unazaliwanao na unaweza kuuongezea hata ukiwa nyumbani....ila urembo
na kuwa mrembo vinapatikana kwenye beauty studio
 
Sasa nimekupata'kumbe wewe unaongelea uzuri na mimi naongelea urembo.

Uzuri unazaliwanao na unaweza kuuongezea hata ukiwa nyumbani....ila urembo
na kuwa mrembo vinapatikana kwenye beauty studio

Kasema nani?

Kupaka hinna si urembo? Kupaka make-up usoni si urembo?

Hivi unaweza kujishonea weaving nyumbani?

Nisome vyema. Nimeongelea kwanza kuwa ili kuepukana na tatizo tajwa watu warudi kwenye uasili wao kwanza.

Ukiwa natural kwa asilimia 100, utahitaji kwenda salon mwaka kwa vuli, if at all.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom