WaCongo wa kwenye saloon za kike mtatuua...

WaCongo wa kwenye saloon za kike mtatuua...

Kongosho

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2011
Posts
35,987
Reaction score
24,234
jamani, kwa nyie mnaomiliki saloon za kike afu mnaajiri wacongo, hebu wafunzeni basi kuosha sarawali zao zote?!

Baadhi yao yaani full mtindi, utadhani ng'ombe ananyonyesha maziwa ya mgando.
mtu unaoshwa nywele unabana pumzi hadi basi.

Hata baadhi ya akina dada wapewe deodorant.

Nimeileta mmu makusudi maana inahusu mahusiano ya mteja, mfanyakazi na mwajiri.

Tusaidieni wateja wenu. . .
 
hata wao, lakini bora wao unaenda ukiwa unajua utakalo kutana nalo maana inasemekana wanatumia samli kwa ngozi.

Sasa unajitutumua unaenda saluni ya maana afu mtu anayekuosha nywele ana harufu ya mtindi??

wamasai je?
 
Pole mwaya.

Mimi nimemgundua Mr. Kucha wa kiganda leo, msafi hadi raha!
 
Nauliza tu msinitupie mawe, kwa nini watu wanaenda kuoshwa nywele salon ee?
 
jamani, kwa nyie mnaomiliki saloon za kike afu mnaajiri wacongo, hebu wafunzeni basi kuosha sarawali zao zote?!

Baadhi yao yaani full mtindi, utadhani ng'ombe ananyonyesha maziwa ya mgando.
mtu unaoshwa nywele unabana pumzi hadi basi.

Hata baadhi ya akina dada wapewe deodorant.

Nimeileta mmu makusudi maana inahusu mahusiano ya mteja, mfanyakazi na mwajiri.

Tusaidieni wateja wenu. . .

Saves you right! Si nilikuambia usiende huko? Halafu wewe! Ngoja utakaporudi home!
 
ha ha, nahisi wewe una nywele fupi.

Haina justification kubwa kihivyo, maana hata nywele ndefu waweza osha nyumbani kama una vifaa vya kutosha.

Lakini kama huna vifaa vya kutosha kama kikaushio na utaalam wa kutengeneza nywele inabidi kwenda saloon tu.

Nauliza tu msinitupie mawe, kwa nini watu wanaenda kuoshwa nywele salon ee?
 
hivi kumegwa ni ishu?

Nadhani ndio kazi ya ile kitu?

Hapa naongelea usafi wa watu wa saloon za kike.

ukiona mtu anawalaumu wacongoman ujue kisha megwa na kutoswa
 
uchafu unaonekana kwa macho, baada ya kuona wahudumu ni wachafu, kwanini usiondoke na kwenda kwenye saluni nyingine yenye wahudumu wasafi?
hivi kumegwa ni ishu?

Nadhani ndio kazi ya ile kitu?

Hapa naongelea usafi wa watu wa saloon za kike.
 
ha ha, nahisi wewe una nywele fupi.

Haina justification kubwa kihivyo, maana hata nywele ndefu waweza osha nyumbani kama una vifaa vya kutosha.

Lakini kama huna vifaa vya kutosha kama kikaushio na utaalam wa kutengeneza nywele inabidi kwenda saloon tu.

Sio nna nywele fupi, para kabisa.....:redfaces:.

Walau wangekuwa na leseni kama nchi za wengine, lakini wa Bongo hata hajasomea, na akikuharibu huna hata pakumshitaki

Si bora nifanye mwenyewe tu hasa ukizingatia kumbe kuna na kero ya watu kunuka uvundo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom