Wachungaji/wahubiri feki


h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,052
Likes
1,759
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,052 1,759 280
Habari wana JF, utitiri wa makanisa kila kukicha unatisha, Leo hii kanisa linageuzwa ni eneo la uwekezaji sijui ndo ugumu wa maisha au Ujanja wa mjini.
Wenye kuweza tazameni hii video ya ushuhuda wa wachungaji feki, wajanja wajanja a.k.a watoto wa mujini. Binafsi haya makanisa yanayoibuka kama uyoga sina imani nayo kabisa, Maskini waumini mnadanganywa na kuamini. Kwa kifupi mnaibiwa.


<a href="http://youtu.be/EdYL-IxjXfU" target="_blank">

 
Last edited by a moderator:
mdk2012

mdk2012

Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
83
Likes
17
Points
15
Age
50
mdk2012

mdk2012

Member
Joined Oct 18, 2012
83 17 15
ilitabiriwa kuwa siku za mwisho kutakuwa na manabii wengi wa uongo, ukiangalia siku hizi kwenye makanisa mengi neno kuu ni miujiza, uponyaji, na utoaji, mjalibu mungu wako kwa kutoa utaona maajabu yake, huku wana "homola"
tuamuke jamani, hizi atm hatari sana
 
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
8,330
Likes
5,083
Points
280
Patrickn

Patrickn

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
8,330 5,083 280
Maisha ni magumu kwa sisi raia na wahubiri pia.....popote tunakimbilia
 
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
2,086
Likes
24
Points
135
Amiliki

Amiliki

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
2,086 24 135
Mbona hii mukitu ilishaletwaga longi humu Mkuu?
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,193
Likes
4,524
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,193 4,524 280
Wanatengeneza vitabu afu wanatuuzia.
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Maandiko lazima yatimie

 
Last edited by a moderator:
h120

h120

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2012
Messages
2,052
Likes
1,759
Points
280
h120

h120

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2012
2,052 1,759 280
Mbona hii mukitu ilishaletwaga longi humu Mkuu?
Tunakumbushana tu, si unajua TZ matukio yanapita, yanakuwa historia, hayafanyiwi kazi na walengwa husika.
 
J

James Kasonda

Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
75
Likes
5
Points
15
J

James Kasonda

Member
Joined Apr 2, 2012
75 5 15
Habari wana JF, utitiri wa makanisa kila kukicha unatisha, Leo hii kanisa linageuzwa ni eneo la uwekezaji sijui ndo ugumu wa maisha au Ujanja wa mjini.
Wenye kuweza tazameni hii video ya ushuhuda wa wachungaji feki, wajanja wajanja a.k.a watoto wa mujini. Binafsi haya makanisa yanayoibuka kama uyoga sina imani nayo kabisa, Maskini waumini mnadanganywa na kuamini. Kwa kifupi mnaibiwa.
Hivi bado kuna watu wanaoamini miujiza? Fungukeni macho hii ni karne ya 21. Nani alishawahi kuona mlemavu anatembea? Nani alishawahi kuona mfu anafufuliwa? Watu wengi utasikia eti kafanikiwa kibiashara na mambo mengine ambayo watu hawawezi kuthibitisha. Chunguza sana watu wanaodai kwamba wana mapepo utaona wanapojiangusha wanakuwa makini sana wasibaki uchi au kujigonga sehemu. Tafakari!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,250,303
Members 481,303
Posts 29,727,544