JUAN MANUEL
JF-Expert Member
- Nov 26, 2010
- 8,548
- 18,411
Safi sana,wanasayansi na wasomi wetu wanachojua ni kuandika tafiti tu,nadharia zisizoweza kutekerezeka,
uNATAKA KUHARIBU THREADSafi sana hiyo. Thats the kind of brains required wakati mwarabu akili yake ni kufuga hadi wa4 kwa wakati mmoja anawatukana wenzie makafiri huku wakimlisha na sheria kwao mke mmoja, mtoto mmoja.
Mkuu kama umemsikiliza mkulo leo hii utabaini kitu kikubwa. Jamaa is like ameshaona sera yake ya viwonder inabuma, sasa ameanza kukumbatia kilimo.Tukazane na sera ya viwanda sio kilimo kwanza inshallah tutafika tuu
kweli. Ghadafi alikuwa kichwa...Ghadafi, Libya ilifanya yote haya na zaidi!
Mola tupe roho yake walahi!
hahahaHatari sana "" hao " viumbe "" hilo tukio lingekuwa limefanywa na waisrael bandia....tusingekunywa Maji Humu ""...
huko siku mchicha ukibalance mfukoni pako kwenye list ya site zangu za kutalii duniani.hata wayahudi huwa wanalima sana jangwani. Asilimia kubwa ya maji wanayotumia nyumbani na kwenye kilimo hutokana na desalination. wameendelea sana kwenye technolojia ya kutoa chumvi maji ya bahari.
Kwakweli sisi ni mambumbumbu sana. Hela tunazotapanya kwa mambo ya kijinga tungesema tujenge irtigation schemes kwa mtindo wa shule za kata tungeweza double GDP yetu kwa muda mfupi sana.
inshallah, Mwenyezi Mungu atujaalie ila ni vizuri pia kupewa update tulikuwa wapi,tuko wapi, tunaenda wapi kiviwanda na ikiwa hakuna asubuhi huko mbele hatujachelewa 2020 tutembee na kilimo.Tukazane na sera ya viwanda sio kilimo kwanza inshallah tutafika tuu
kweli mkuu.nimefanya kazi na wachina, kwanza hawa jamaa hawakubali kushindwa. pili wao wameweka mbele kazi tu. wanapiga kazi mpaka unajiuliza hawa jamaa hawachoki. na ukiangalia mishahara yao sio mikubwa.
Aiseeee""" ....sawa mkuuhahaha
mkuu hao nao ni noma.
ndio wanadamu wa kwanza kulisha dunia kudokea jangwani negev huko kibbutz.
"making the desert bloom"
Nafarijika sana kusoma thread zako![]()
wanasayansi wa kichina wamefanikiwa kulima na kuvuna jangwani huko dubai kwa kutumia maji ya chumvi baharini.
Wamevuna kutoka kwenye heta moja tani 7.5 wakati wastani wa dunia kwa hekta huwa ni tani 3.
wanaanza na test ya hekta 100 baadae mwaka 2020 watapanua zaidi mradi wao.
source;
How Chinese scientists plan to turn Dubai into rice fields
My take.
wakati sisi tuko misituni huku mvua, mito tele hawa jamaa wakifanikiwa tutaanza migogoro mingine pale kilo ya mchele maji chumvi kutoka jangwani utakapotaka kuuzwa miatano huku huu wa kwetu unauzwa elfu tatu.
Unamanisha nini mkuu!?Mpunga wa kichina.
huko deep sana aisee nimeingia googlehuko siku mchicha ukibalance mfukoni pako kwenye list ya site zangu za kutalii duniani.
hasa kusini mwa israel ambako mwingeleza hakutegemea kama watu wangeishi lkn leo kumejaa green houses na projects za hatari za kilimo.
Kunanini uko kwa isaya 15:11 sio wote tuna biblia
Vipaumbele vya viongozi sio vipaumbele vya wananchiSasa hii maana yake nini, ina maana itabidi hao Wachina waje watufundishe hiyo teknolojia yao ili tuongeze uzalishaji make nafikiri sisi kwa hectare moja labda hata tani moja hatuzalishi.
Kilimo ni teknolojia ktk dunia ya leo ila sisi tuko busy tunawekeza ktk vitu visivyoweza kutusaidia, kama ndege. Haiingii akilini hata kidogo kwani kwa uchumi unaosuasua kama huu wenye uwezo wa kupanda ndege hawafiki hata 0.1% ya total population.
Tena hauna haja ya chumvi una chumvi yakemkuu ubwabwa mubashara huo. hahaha
Ndo walioanzisha scheme ya umwagiliaji ya mbaralali walichepusha MTO wakaupitisha kati kati ya mji nyumba za watu ili watu watumie MAJI wakaweka na madaraja, wakafua na UMEME wa MAJI ulikuwa bure kwa watu,maji yalielekezwa kwenye mashamba yao ya mpunga walikuwa wakivuna tani na matani.Walipoondoka yakafaa,nimefanya kazi na wachina, kwanza hawa jamaa hawakubali kushindwa. pili wao wameweka mbele kazi tu. wanapiga kazi mpaka unajiuliza hawa jamaa hawachoki. na ukiangalia mishahara yao sio mikubwa.
Wa jamaa kwa vitu fake ni shidamkuu ubwabwa mubashara huo. hahaha