Wachina Sinza Wanarefusha Mifupa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wachina Sinza Wanarefusha Mifupa

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nazjaz, Apr 29, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Kama huridhiki na urefu wa kimo chako, nenda Sinza Makaburini, nyuma ya Kilimanjaro Bar kuna zahanati mpya ya wachina wanarefusha mifupa.
     
  2. Jidu

    Jidu JF-Expert Member

    #2
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,122
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Hii itawafaa wanaotaka kuwa kama "Hashim Thabit"
     
  3. g

    gogozito Member

    #3
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 46
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    mbona wao hawajirefushi?
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,758
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 145
    Laana hii
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    halafu cha kuchekesha, Wachina wengi ni vimbilikimo
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nice quiz mkuu, kudos!
     
  7. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #7
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Dah hawa Wachina ni noma..hebu niulizie kama wanarefusha nywele..
     
  8. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #8
    Apr 29, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    walaaahi wachina wamelaaniwa, kama wana dawa za kurefusha watu mbona na wao wasijirefushe wamfikie idol wao Yao Ming?mbona wasiongeze size za nanihiu zao , ma hips etc?
    Jibu ni kuwa bcz wanajua dawa zote hizo zina side effect mbaya sana afta sam tym.

    My advice..ridhika na kile ulichopewa na Mungu wako...
     
  9. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #9
    Apr 29, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,571
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Hii ni mpya! Je, zahanati hiyo imesajiliwa pamoja na dawa zake kuthibitishwa na Mamlaka husika? Au nao wameoteshwa!
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Apr 29, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 26,835
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    kazi kweli kweli na yale mambo yetu wanaongeza?? Yasijefika paka mguuni
     
  11. a

    andry surlbaran Senior Member

    #11
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii kitu ni long process maana wanafanya kama wanakata mfupa na unawekewa nondo niliona london hii kitu af unatembelea magongo yan kwa mazingira ya Tanzania sidhani ni uhuni tu ni very complicated procedure
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Apr 29, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,532
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    Na jee anayetaka kupunguza urefu wanamtibu?
     
  13. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #13
    Apr 29, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,849
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Hawa wachina watatumaliza; walianza makalio na sasa urefu; muda si mrefu utasikia na dawa za nanihiii!!!!
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,696
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Bila shaka watakuwa nayo wanarefusha maana hayo ndiyo haswa yatawapa super profit kwa hapa bongo
     
  15. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #15
    Apr 29, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekukubali mtaalam.
     
  16. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #16
    Apr 29, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    teh eh haaaaaaaaaa!!

    ama kweli duniani kuna mambo!!
     
  17. NDINDA

    NDINDA JF-Expert Member

    #17
    Apr 30, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 2,550
    Likes Received: 915
    Trophy Points: 280
    fikiria tena mkuu
     
  18. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Promoto la ukweli,umeamua kuinadi biashara yako?
     
Loading...