JFK wabongo
JF-Expert Member
- Aug 11, 2015
- 3,887
- 3,201
Siyo mahaba hata chembe..! Ukuaji wa uchumi ni sawa na mchezo wa watoto wa kurusha tiara. Kuibakiza tiara juu angani kama hakuna upepo, mrusha tiara lazima akimbie. Vinginevyo tiara itashuka chini tu. Vivyo hiyo na ukuaji wa uchumi, uchumi ukikua kwa 7% mwaka huu, ukizembea usishangae ukakuwa kwa lower percentage mwaka unaofuata. So kama alimaintain 7% kwa miaka 10 basi tumpongeze.Mahaba niue. Yaani Mkapa aliyeukuza uchumi kutoka 4 hadi 7% inaweza kuwa sawa na huu uliokaa domant palepale kwa miaka 10? Credit ni ndogo sana!