Wacha nipangue hoja dhaifu za Lowassa na UKAWA

Wacha nipangue hoja dhaifu za Lowassa na UKAWA

Mr Chin

Eti hapa kazi tu, kazi gani zinazofanywa gizani hizo?

Tang 1995 matatizo ya umeme hayaishi hiyo ndio kazi yenu kuiweka nchi gizani.

Viwanada vimekufa, maji matatizo kibao, uwizi wa mali za umma, halafu mnasema hapa kazi tu!

Shame on you na chama chenu.

Hatuwahitaji kuwasikia wala kuona rangi ya chama chenu.

Hapa ni Lowasa tu.
 
Last edited by a moderator:
Eti hapa kazi tu, kazi gani zinazofanywa gizani hizo?
Tang 1995 matatizo ya umeme hayaishi hiyo ndio kazi yenu kuiweka nchi gizani.
Viwanada vimekufa, maji matatizo kibao, uwizi wa mali za umma, halafu mnasema hapa kazi tu!
Shame on you na chama chenu.
Hatuwahitaji kuwasikia wala kuona rangi ya chama chenu.
Hapa ni Lowasa tu.

Kweni Lowasa alikua wapi???na watu wake waliokua wanamuunga mkono unadhani atawaacha?huo mfumo tunaosema tuutoe mwaka huu umeshashindikana,wagombea wote ni Kulwa na Doto
 
jibu na hoja ya mzee kingunge, ya kuwa mkapa alikuta ukuaji wa uchumi ni 4% na akauacha ni 7%jk ameukuta hapo na kuucha hapo hapo!! ina manisha nini? na ni mapendekezo gani ya CAG, aliyotoa na kufanyiwa kazi? hao unaosema wako jela kwa ufisadi ni wapi hao, kina mlamba hiyo miaka 2?!sakata la escrow tuliwajua upande mmoja tu, Unasema tukashangae kenya wakati yanayotokea Tz ni zaidi na ya kenya, ETI Hadi leo rais bado anateua wakuu wa wilaya????!!!!!

Shukuru Mungu kuwa upo hapohapo, nilidhani utasema umerudi tena kwenye 4%.
Kijana kumbe uchumi unaujua, kwani kwa kipindi hiki ambacho uchumi wa dunia unayumba kungangania palepale kwenye kilele ni kazi.

Asante kwa kumpa sifa na kumpongeza Kikwete na serikali yake bila kujua.
 
jibu na hoja ya mzee kingunge, ya kuwa mkapa alikuta ukuaji wa uchumi ni 4% na akauacha ni 7%jk ameukuta hapo na kuucha hapo hapo!! ina manisha nini? na ni mapendekezo gani ya CAG, aliyotoa na kufanyiwa kazi? hao unaosema wako jela kwa ufisadi ni wapi hao, kina mlamba hiyo miaka 2?!sakata la escrow tuliwajua upande mmoja tu, Unasema tukashangae kenya wakati yanayotokea Tz ni zaidi na ya kenya, ETI Hadi leo rais bado anateua wakuu wa wilaya????!!!!!

Mzee Kingunge anatumika.
 
Eti hapa kazi tu, kazi gani zinazofanywa gizani hizo?
Tang 1995 matatizo ya umeme hayaishi hiyo ndio kazi yenu kuiweka nchi gizani.
Viwanada vimekufa, maji matatizo kibao, uwizi wa mali za umma, halafu mnasema hapa kazi tu!
Shame on you na chama chenu.
Hatuwahitaji kuwasikia wala kuona rangi ya chama chenu.
Hapa ni Lowasa tu.
Hakuna shame wala nini. Hai hao UKAWA wapo sekta zote na wanazorotesha maendeleo. Magufuli anakuja kuwachapa viboko Mafisadi. Subiri uone cha mtema kuni.
 
Ni mwaka gani ambapo CCM imekuja na ilani tofauti?? Unatumia bongo yako sawasawa kweli??

Yaani wewe ndio kiazi kabisa. Kwa hiyo utawala wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete unafanana?
 
Angalia shwaini mwingine huyu...sio kila mtu ni visionary maana transformational leaders ni rare...

Yaani nimekuja kujua na nimeprove ccm ni bunch la wajinga to the core...use your brain,soma vitabu,jinga jinga tu

Pumbavu wewe unajua nini nyau wee!! ? UKAWA mngekuwa na akili mngekuwa mnaburutwa kama nyumbu? Mna watu wanaofikiri kwa niaba yenu malofa nyie. Na kama mnabisha Mwambieni huyo mgombea wenu akaelezee maono yake kwenye mdahalo tumpime. Mpaka sasa hakuna lolote la maana aliloongea kwa wenye weledi kuweza kumpima. A bunch of ass holes!
 
12109097_734542480022998_9142661312703990731_n.jpg



Acha nianze kupangua Vihoja vya UKAWA moja baada ya nyingine:
Tatizo la vijana wa UKAWA ni kusahau au labda walikuwa wadogo wakati wa kampeni zilizo pita!


Hivi hamkumbuki neno UKAPA lilikuwa na Maana gani!!?
Ni kwamba wakati wa Mkapa hela iliondoka mikononi mwa Wananchi,maana ndo alikuwa anajaribu Kuimilikisha Uchumi Serikali.


Mambo hayakuwa matamu kwetu kulinganisha na ilivyo leo.
Ndio maana nawambia Maendeleo ni hatua! Na sio siku mia za Lowassa. Ndio maana kuna msemo wa "ROMA haikujengwa kwa siku moja".


Yale ambayo Kikwete hakuyatimiza Yatatimizwa na Magufuli...hiyo haiondoi Ukweli kuwa Kikwete kafanya Makubwa!


UFISADI:
Kikwete kajitahidi sana kupambana na Ufisadi.
Ndio maana kukawepo na CAG!!! Hiyo ni Uwazi na Uwajibikaji...ndio maana kuna Watu wapo Jela na Wengine mahakamani nk...na ndio maana siku hizi Malipo yanafanywa kwa simu! YOTE HIYO NI JUHUDI ZA KUPAMBANA NA UFISADI!!!


Lakini kubwa zaidi KIKWETE KASIMAMIA KUKATALIWA KWA LOWASSA KUWA MGOMBEA WA CCM kwa sababu hizohizo za KIFISADI. Lowassa ni Fisadi kwenye damu, kwenye roho, kwenye nafsi na kwenye akili yake.


ELIMU hatuko zero...matatizo ni kawaida unapoongoza Watu.


Labda UKAWA mkashangae Kenya!
Maana wapo chini ya Mabadiliko ya UPINZANI uliomng'oa Daniel Arap Moi na Mpaka sasa WAALIMU HAWAPO MADARASANI.


Ama kuhusu kesho;sio Watanzania tu,VIUMBE WOTE HATUJUI KESHO ITAKUWAJE.
Ndio maana Mtikila katokea Njombe kaja kufia Msola!!!


Angejua bila shaka asingesafiri!!!


KAJIPANGE TU.


#HapaKaziTu

Mr Chin

Sawa matatizo yatakuwepo lkn hayatafanana na yaliyopo. Huyo unae msema wakenya ndio inasemekana enzi zake aliwaahid walimu. Ukuu wa wilaya vipi utaupata lini?
 
Ku-maintain ukuaji wa uchumi kwa 7% kwa miaka 10 mfululizo mbona ni credit? Iwapo gari limetoka speed 40km/h hadi 70km/h na kumaintain hiyo speed. Je utasema gari haliendi?

Na aliesema kukua uchumi mwisho 7% ni nani.... Tulitegemea hio namba iendelee kukua, kwa sababu muda hausubiri mtu. Kukaa stationary kwa miaka 10 sio maendeleo ndugu yangu, hata kama hulali njaa.
 
Pumbavu wewe unajua nini nyau wee!! ? UKAWA mngekuwa na akili mngekuwa mnaburutwa kama nyumbu? Mna watu wanaofikiri kwa niaba yenu malofa nyie. Na kama mnabisha Mwambieni huyo mgombea wenu akaelezee maono yake kwenye mdahalo tumpime. Mpaka sasa hakuna lolote la maana aliloongea kwa wenye weledi kuweza kumpima. A bunch of ass holes!
n The glory of Christianity is to conquer by forgiveness - William Blake Kipaumbele cha kwanza elimu, cha pili elimu na cha tatu elimu. Kwa maneno yako yasiyo na staa na kuwe quotation nzuri kama hii, yanaonyesha kiwango kilichotukuka umburura wako.
 
Yaani wewe ndio kiazi kabisa. Kwa hiyo utawala wa Mwinyi, Mkapa na Kikwete unafanana?

Kama hujui hilo kasome ilani zenu uje uniambie tofauti ni nini. Kiazi ni wewe usiyefikiri nje ya Box
 
Ndio maana Mh. Magufuli anataka kujenga Tanzania ya Viwanda kama ambavyo Taiwan walifanya miaka ya 80. Laiti kama mngekuwa mnajifunza kutoka nchi mbali mbali, msinge fuata Lowassa anaye sema Ujamaa na Ukomonisti wa kuwapa Shule bure tokea Kindergarten mpaka University. Huo Ujamaa na Ukomonisti wa kila kitu bure ndio ulipo wafikisha sasa, lakini bado kipofu hawezi kuona hilo.

Anataka kutujengea viwanda baada ya utawala gani kuviua na kugawa kama pipi viwanda vilivyoachwa na Mwalimu? Unadanganyika kujengewa viwanda wkt umeme bado tatizo kuu so ivyo viwanda vitatumia power bank au?
 
Mkuu uko sahihi. tatizo hawa jamaa zetu wa chadema sijui u mbumbumbu au vp? kila kitu kulalamika tuu na kukosoa hata mazuri yalofanywa na serikali wao wanachonga tuu...tc like mwanamke anaegongwa vzr tena sawa sawa but haliziki
 
12109097_734542480022998_9142661312703990731_n.jpg



Acha nianze kupangua Vihoja vya UKAWA moja baada ya nyingine:
Tatizo la vijana wa UKAWA ni kusahau au labda walikuwa wadogo wakati wa kampeni zilizo pita!


Hivi hamkumbuki neno UKAPA lilikuwa na Maana gani!!?
Ni kwamba wakati wa Mkapa hela iliondoka mikononi mwa Wananchi,maana ndo alikuwa anajaribu Kuimilikisha Uchumi Serikali.


Mambo hayakuwa matamu kwetu kulinganisha na ilivyo leo.
Ndio maana nawambia Maendeleo ni hatua! Na sio siku mia za Lowassa. Ndio maana kuna msemo wa "ROMA haikujengwa kwa siku moja".


Yale ambayo Kikwete hakuyatimiza Yatatimizwa na Magufuli...hiyo haiondoi Ukweli kuwa Kikwete kafanya Makubwa!


UFISADI:
Kikwete kajitahidi sana kupambana na Ufisadi.
Ndio maana kukawepo na CAG!!! Hiyo ni Uwazi na Uwajibikaji...ndio maana kuna Watu wapo Jela na Wengine mahakamani nk...na ndio maana siku hizi Malipo yanafanywa kwa simu! YOTE HIYO NI JUHUDI ZA KUPAMBANA NA UFISADI!!!


Lakini kubwa zaidi KIKWETE KASIMAMIA KUKATALIWA KWA LOWASSA KUWA MGOMBEA WA CCM kwa sababu hizohizo za KIFISADI. Lowassa ni Fisadi kwenye damu, kwenye roho, kwenye nafsi na kwenye akili yake.


ELIMU hatuko zero...matatizo ni kawaida unapoongoza Watu.


Labda UKAWA mkashangae Kenya!
Maana wapo chini ya Mabadiliko ya UPINZANI uliomng'oa Daniel Arap Moi na Mpaka sasa WAALIMU HAWAPO MADARASANI.


Ama kuhusu kesho;sio Watanzania tu,VIUMBE WOTE HATUJUI KESHO ITAKUWAJE.
Ndio maana Mtikila katokea Njombe kaja kufia Msola!!!


Angejua bila shaka asingesafiri!!!


KAJIPANGE TU.


#HapaKaziTu

Mr Chin

Namimi nipangue tu hoja twako. Mr Chin nakubaliana nawewe ;

1.Ufisadi- mafisadi wapo jela mfano BABU SEYA.

2.Strike ya walimu wa Kenya imesababisha kwasababu Moi sio raisi wa inchi tena.
JK wakati semeji zake wanamdai aongeze malipo akapereka suluhu" kama ambaye hataki aache mimi sina semu yakuwa patia nakuwaongezea"

Jameni acheni kura mavi Viva Tz Viva Mabadiliko
 
Namimi nipangue tu hoja twako. Mr Chin nakubaliana nawewe ;

1.Ufisadi- mafisadi wapo jela mfano BABU SEYA.

2.Strike ya walimu wa Kenya imesababisha kwasababu Moi sio raisi wa inchi tena.
JK wakati semeji zake wanamdai aongeze malipo akapereka suluhu" kama ambaye hataki aache mimi sina semu yakuwa patia nakuwaongezea"

Jameni acheni kura mavi Viva Tz Viva Mabadiliko
Sasa wewe unakuja na mipasho badala ya hoja. Babu Seya kaswekwa ndani kwa kupitia sheria, sasa pingana na mahakama kwa kufaili cross motion with evidence, na sio kutumia uongo wa Lowassa eti nitawatoa Jela. Hivi Lowassa anataka kuwa Dikteta au anataka kutumia Sheria za nchi?
 
Mkuu uko sahihi. tatizo hawa jamaa zetu wa chadema sijui u mbumbumbu au vp? kila kitu kulalamika tuu na kukosoa hata mazuri yalofanywa na serikali wao wanachonga tuu...tc like mwanamke anaegongwa vzr tena sawa sawa but haliziki
Kiongozi umenena vizuri kabisa. Hawa jamaa wao ni mabingwa wa kulalamika bila ya ushahidi.
 
Anataka kutujengea viwanda baada ya utawala gani kuviua na kugawa kama pipi viwanda vilivyoachwa na Mwalimu? Unadanganyika kujengewa viwanda wkt umeme bado tatizo kuu so ivyo viwanda vitatumia power bank au?
Umeme unakuja kwa kujenga power generation ambayo ni sehemu ya Viwanda. Hujui usema wewe.
 
Sawa matatizo yatakuwepo lkn hayatafanana na yaliyopo. Huyo unae msema wakenya ndio inasemekana enzi zake aliwaahid walimu. Ukuu wa wilaya vipi utaupata lini?
Kashindwa kwenye Jimbo lake ndio ataiweza Tanzania.
 
Ku-maintain ukuaji wa uchumi kwa 7% kwa miaka 10 mfululizo mbona ni credit? Iwapo gari limetoka speed 40km/h hadi 70km/h na kumaintain hiyo speed. Je utasema gari haliendi?

Mahaba niue. Yaani Mkapa aliyeukuza uchumi kutoka 4 hadi 7% inaweza kuwa sawa na huu uliokaa domant palepale kwa miaka 10? Credit ni ndogo sana!
 
Mr Chin

Eti hapa kazi tu, kazi gani zinazofanywa gizani hizo?

Tang 1995 matatizo ya umeme hayaishi hiyo ndio kazi yenu kuiweka nchi gizani.

Viwanada vimekufa, maji matatizo kibao, uwizi wa mali za umma, halafu mnasema hapa kazi tu!

Shame on you na chama chenu.

Hatuwahitaji kuwasikia wala kuona rangi ya chama chenu.

Hapa ni Lowasa tu.
Si ungemuuliza Lowassa aliye iba fedha kwa kutumia Richmond. Hapo sasa
 
Back
Top Bottom