Wacha nipangue hoja dhaifu za Lowassa na UKAWA

Wacha nipangue hoja dhaifu za Lowassa na UKAWA

Hivi unajua maana ya neno maendeleo au kuendelea kwa mtazamo wa kiuchumi?

Ku-maintain ukuaji wa uchumi kwa 7% kwa miaka 10 mfululizo mbona ni credit? Iwapo gari limetoka speed 40km/h hadi 70km/h na kumaintain hiyo speed. Je utasema gari haliendi?
 
Kwa hiyo magufuli ni mkweli kusema atajenga viwanda? Serikali inaweza kujenga vingapi? kwa takwimu zako ni vingapi vimekufa? na je atajenga viwanda gani na gani?

At least anaonyesha vision kama za wengine walio onyesha na kugeuza nchi zao. Huyu wenu nini anacho zaidi ya kusema kila kitu bure STAILI YA Ujamaa na Ukomonist na hasemi atajengaje nchi ya kugawa kila kitu bure na haiingizi kitu?

Hivi lini mtaanza kujifunza kutoka nchi zilizo endelea? Hivi Obama alipo ingia Urais jambo la kwanza si alitoa bailout kwa Viwanda vilivyo kuwa vinakufa pale Michigan, hujiulizai ni kwanini alikazania kufufua viwanda vya USA? Wakati Obama anachukua nchi, DJI ilikuwa point 6700, sasa imefika 17,000 PLUS, unafikiri ni kwa kugawa vitu bure au kwasababu Made In America imeanza kurudi kwenye mitaa ya Bronx na Brooklyn, bila kusahau Queens, et al? Please UKAWA, kawadanganye wasio na ufahamu sio watu wenye kufahamu mambo.
 
Ku-maintain ukuaji wa uchumi kwa 7% kwa miaka 10 mfululizo mbona ni credit? Iwapo gari limetoka speed 40km/h hadi 70km/h na kumaintain hiyo speed. Je utasema gari haliendi?
Safi sana kiongozi.
 
Kwa mantinki hii ni sawa pia tukiikataa CCM inayohubiri elimu bure ya msingi na sekondari?

Laiti kama mngekuwa mnajifunza kutoka nchi mbali mbali, msinge fuata Lowassa anaye sema Ujamaa na Ukomonisti wa kuwapa Shule bure tokea Kindergarten mpaka University. Huo Ujamaa na Ukomonisti wa kila kitu bure ndio ulipo wafikisha sasa, lakini bado kipofu hawezi kuona hilo.
 
At least anaonyesha vision kama za wengine walio onyesha na kugeuza nchi zao. Huyu wenu nini anacho zaidi ya kusema kila kitu bure STAILI YA Ujamaa na Ukomonist na hasemi atajengaje nchi ya kugawa kila kitu bure na haiingizi kitu?

Hivi lini mtaanza kujifunza kutoka nchi zilizo endelea? Hivi Obama alipo ingia Urais jambo la kwanza si alitoa bailout kwa Viwanda vilivyo kuwa vinakufa pale Michigan, hujiulizai ni kwanini alikazania kufufua viwanda vya USA? Wakati Obama anachukua nchi, DJI ilikuwa point 6700, sasa imefika 17,000 PLUS, unafikiri ni kwa kugawa vitu bure au kwasababu Made In America imeanza kurudi kwenye mitaa ya Bronx na Brooklyn, bila kusahau Queens, et al? Please UKAWA, kawadanganye wasio na ufahamu sio watu wenye kufahamu mambo.

Nijibu swali hili dogo. Iweje kwa miaka 10 ya kikwete asifufue viwanda? kwanini iwe ahadi ya Magufuli? kilishindikana nini ambacho kitawezekana sasa?
 
Nijibu swali hili dogo. Iweje kwa miaka 10 ya kikwete asifufue viwanda? kwanini iwe ahadi ya Magufuli? kilishindikana nini ambacho kitawezekana sasa?
Haikuwa Vision yake katika nchi. Kila kiongozi ana maono yake na Mh. Magufuli anasema kila siku kuwa atajenga Viwanda.
 
Haikuwa Vision yake katika nchi. Kila kiongozi ana maono yake na Mh. Magufuli anasema kila siku kuwa atajenga Viwanda.

Jibu lako limetosha sana. Hatutofanya makosa tena kuchagua chama kinachoongozwa na viongozi wasiokuwa na Vision.
 
Jibu lako limetosha sana. Hatutofanya makosa tena kuchagua chama kinachoongozwa na viongozi wasiokuwa na Vision.
NENO "haikuwa vision yake" NA DAI LAKO LA "Kutokuwa na vision" ndio kosa mnalo lifanya kila siku. Hivi kusoma sentesi ya kawaida imekuwa tabu kwako?
 
Ndio maana Mh. Magufuli anataka kujenga Tanzania ya Viwanda kama ambavyo Taiwan walifanya miaka ya 80.

Magufuli anatamka tu habari za kutandika viwanda ilihali kuna changamoto chungu nzima...

Nchi haina malighafi za kutosha kuifanya iwe ya viwanda mfano tu ni pale alipoahidi viwanda vya korosho huko Mtwara wakati zao la korosho lipo taabani...

Pia Magufuli anatakiwa aueleze umma wa Watanzania vile viwanda vilivyokuwepo baada enzi za awamu ya kwanza na ya pili kidogo vilipotelea wapi?
 
Magufuli anatamka tu habari za kutandika viwanda ilihali kuna changamoto chungu nzima...

Nchi haina malighafi za kutosha kuifanya iwe ya viwanda mfano tu ni pale alipoahidi viwanda vya korosho huko Mtwara wakati zao la korosho lipo taabani...

Pia Magufuli anatakiwa aueleze umma wa Watanzania vile viwanda vilivyokuwepo baada enzi za awamu ya kwanza na ya pili kidogo vilipotelea wapi?
Malighafi ya viwanda gani ambavyo kasema hipo Tanzania?

Mfano: Mheshimiwa Magufuli kasema atajenga Viwanda vya ku-process Samaki, Je, Tanzania hakuna Samaki?
 
Kingunge ni mtumwa wa pesa...naona anatengeneza mazingira ya kulimbikiziwa vyeo UKAWA. Ngoja Magufuli aingie amfilisi huyu mzee na mwana atiwe ndani maana sembe zinaharibu vijana
 
Acha uongo kijana. Hoja za Kingunge hazina ushahid wa tafiti za kisayansi.

haa haa ni kweli kingunge ana mapungufu yake lakini jana mzee huyu amezungumza mambo mazito sana na muhimu. hoja za kingunge haziwezi kupanguliwa kizembe kamwe...
 
At least anaonyesha vision kama za wengine walio onyesha na kugeuza nchi zao. Huyu wenu nini anacho zaidi ya kusema kila kitu bure STAILI YA Ujamaa na Ukomonist na hasemi atajengaje nchi ya kugawa kila kitu bure na haiingizi kitu?

Hivi lini mtaanza kujifunza kutoka nchi zilizo endelea? Hivi Obama alipo ingia Urais jambo la kwanza si alitoa bailout kwa Viwanda vilivyo kuwa vinakufa pale Michigan, hujiulizai ni kwanini alikazania kufufua viwanda vya USA? Wakati Obama anachukua nchi, DJI ilikuwa point 6700, sasa imefika 17,000 PLUS, unafikiri ni kwa kugawa vitu bure au kwasababu Made In America imeanza kurudi kwenye mitaa ya Bronx na Brooklyn, bila kusahau Queens, et al? Please UKAWA, kawadanganye wasio na ufahamu sio watu wenye kufahamu mambo.

mambo anayohaidi maghufuli hayatekelezeki kamwe. kwa vile anaomba kura sawa...lakini hakuna jipya...
 
Haikuwa Vision yake katika nchi. Kila kiongozi ana maono yake na Mh. Magufuli anasema kila siku kuwa atajenga Viwanda.

haa haa kwa kweli nimeamini ccm imeishiwa pumzi.kingunge yuko sahihi. kwa hiyo chama kimoja lakini kila kiongozi ana vision yake duh je vision ya jk ilikuwa ipi labda?
 
Jibu lako limetosha sana. Hatutofanya makosa tena kuchagua chama kinachoongozwa na viongozi wasiokuwa na Vision.

mkuu umemaliza. kumbe tanzania kwa miaka 10 ilikuwa inaongozwa na kikwete kama yeye na sio ilani ya ccm. ndo maana kila muda alikuwa anagawa vyeo kwa ndugu, jamaa na marafiki kama njugu.na ndo maana hata jana tu kagawa vyeo vya ukuu wa wilaya kwa jamaa zake. watanzania tusirudie tena makosa...
 
Kingunge ni mtumwa wa pesa...naona anatengeneza mazingira ya kulimbikiziwa vyeo UKAWA. Ngoja Magufuli aingie amfilisi huyu mzee na mwana atiwe ndani maana sembe zinaharibu vijana

kwa kauli za jana mzee kingunge amelitendea sana haki taifa letu. kama ni kuwekwa ndani kwa sababu ya sembe aanze kuwekwa ndani kwanza riz. watanzania wanajua kilichomtokea kule china....
 
Umepangua hoja au umeleta propaganda za kivukoni?

Kama unaamini kwamba serikali ya ccm imeleta maendeleo kwa watanzania nini maana ya mgombea wenu kushangaa shangaa kwanini asizunguke kuwaonyesha tu wananchi maendeleo yaliyoletwa na ccm badala yake anashangaa na kuahidi kwamba serikali yake italeta mabadiliko ktk kila eneo?

Mnajichanganya wenyewe halafu mnalaumu ukawa ccm imechoka na imechokwa
 
[[
Hivi hamkumbuki neno UKAPA lilikuwa na Maana gani!!?
Ni kwamba wakati wa Mkapa hela iliondoka mikononi mwa Wananchi,maana ndo alikuwa anajaribu Kuimilikisha Uchumi Serikali.[/FONT]

Mambo hayakuwa matamu kwetu kulinganisha na ilivyo leo.

[/SIZE]Kikwete kajitahidi sana kupambana na Ufisadi.
Ndio maana kukawepo na CAG!!! Hiyo ni Uwazi na Uwajibikaji...ndio maana kuna Watu wapo Jela na Wengine mahakamani nk..


Labda UKAWA mkashangae Kenya!
Maana wapo chini ya Mabadiliko ya UPINZANI uliomng'oa Daniel Arap Moi na Mpaka sasa WAALIMU HAWAPO MADARASANI.[/FONT][/COLOR]




Kwa kunukuu hayoo machache uliyoyaongeaa hivii reasoning capacity yako iko sawa kwelii??😕

You say kipindii cha mkapa maishaa yalikuaa tough kuliko sasaa ,hivii unaongeaa hayoo ukijua una post kitu hii kwa great thinkers ? Au ulikurupukaa , does it need a PhD to realise kuwa kila siku afadhali ya jana!?
hivi we ni mtanzaniaa.kwelii😕


Eti kikwetee kapambana na ufisadi
Hehehe really ???😱


Bila aibuu umesimama kutoa comparison kwa kenya iliyofanya mabadilikoo ya arap moi From KANU tu NAC , yaani kwa akilii yakoo timamuu unaonaa kenyaa na sisi tuko sawa?? Unatumia just one challenge ambayo hata serikali ya ccm imeshindwaa kuiondoa up to date kwa kusemaa etiii mabadiikoo kenyaa yameoprove failure ??

Huoni fly overs kenya , huoni wanavyo invest kwetu nakumat na equiy , huoni wanavyoimport vitu vyaoo kulikoo sisii tunavyo export kwao, Huonii jinsii uchumii wa Kenya unavyokua kwa kasi na uko stable , mwaka 2003
1ksh ~10 Tzsh
Leo 2015
1ksh ~ >20 Tsh 😱😱

Halafuu unabwabwajaa etii kenyaa sijuii ninii ninii

Kweli ccm inaathiri upeo wa fikra
Shame upon you ...
 
CCM haichaguliki,Magufuli hakubaliki,UKAWA haishikiki na Lowassa hapingiki..Usipoteze kura yako kwa Fisiem.Chagua Edward Ngoyai Lowassa (CHADEMA) pamoja na Madiwani na Wabunge wa UKAWA.
 
Back
Top Bottom