Wacha Mungu wenzangu chekeni kdg!

Wacha Mungu wenzangu chekeni kdg!

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Posts
5,599
Reaction score
1,801
Habib-al-masad fil-kubul-aajab laysa-it-maujud adbil-kul-wyjad. Mantal-fyka=sad HII ULIYOSOMA NI DUA YA KUONDOA NGUVU SEHEMU ZA SIRI HEBU ZICHEKI ZAKO ZIPO..??
 
Ni aya ya ngapi hiyo kwenye kitabu chenu?
Kweli dini yenu kiboko...Lol!!!
 
duh,wewe je? na aliyekwambia hivyo ni nani? Nalog off
 
Ha haaa.zinatokaje,au ndo albadili?
 
Man dhal ladhii yashfau indahu ila bi idhnihi.

Hainitishi wala hainibabaishi.
 
Subiri nirudie tena kuisoma hii dua sababu nilikua naitafuta sana,nairudia ili kama inawezekana iziondoe kabisa na hizo sehemu za siri maana naona zinanitia hasara tuu!!
 
Dunia sio mbaya walimwengu ndo wabaya ukiwa na roho mbaya watu watakuondoa ukiwa na pesa nyingi wengi watakufuata.... Lol
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom